• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Safari Download Manager - Download trực tiếp từ Safari

cashs

Giúp bạn có thể Download trực tiếp từ Safari của iPhone
Sau khi bạn Dow về dùng Winscp hoặc iFunbox vào đường dẫn này để copy File ra:“/private/var/mobile/Library/Downloads”

Hướng dẫn cài đặt bạn vào Cydia add Source:http://heaveniphone.com/cydia
Tìm safari download để cài đặt vào máy sau khi cài đặt trong safari sẽ hiện lên như trong hình

Chọn chương trình cần download

Và bấm ok để bắt đầu Download:

Chúc các bạn vui vẻ

Cái này không xem được nhưng files mình đã down trên iphone được
Các bạn vào cydia cài Dtune, để xem files đã down
Tiếp theo là cài Safari download Toggle dành cho Sbsetting. Chúng ta cài cái này vì khi cài Dtune thì nó sẽ tự động cài Safari Plugin, Cái Toogle giúp to có thể tắt Safari Plugin đi để dùng Safari Manager

Chỉnh sửa cuối:
thanks bác 1 phát vì e rất cần cái này!
mà cho e hỏi,nếu down nhạc thì có ok k? tại vì e hay lên web để coi lời nhạc lúc dùng ipod mà nhìu lúc mún down về mà k dc!:(

file down về sẽ nằm ở đâu hả bạn, như hình minh họa của bạn đang down Sky Force đuôi ipa, khi down xong file ipa đó sẽ ở đâu, có thể install luôn vào máy như down trên Cydia hoặc Icy ko bạn

file down về sẽ nằm ở đâu hả bạn, như hình minh họa của bạn đang down Sky Force đuôi ipa, khi down xong file ipa đó sẽ ở đâu, có thể install luôn vào máy như down trên Cydia hoặc Icy ko bạn

files download thì bạn mở winspc lên vào đường dẫn /private/var/mobile/library/downloads nhé
hoặc bạn có thể cài dTunes trên cydia đê có thể quản lý files trực tiếp từ iphone nhé
vào dTunes chọn tới đường dẫn trên sẻ thấy files bạn đã download
còn cài files đuôi ipa thì các bạn cài x-ipa hoặc installuos dùng để cài đặt ipa trực tiếp trên iphone có thể install bất kì file ipa nào nằm trong cái thư mục /private/var/mobile/library/downloads

Chỉnh sửa cuối:
cái này hay lắm đấy,mình mới đọc trên tinhte và làm thành công,down nhạc trên mp3.zing.vn ở mạng trường tốc độ 432kb/s :D

cái này hay lắm đấy,mình mới đọc trên tinhte và làm thành công,down nhạc trên mp3.zing.vn ở mạng trường tốc độ 432kb/s :D
theo mình thì cái này tích hợp được vào safari và có nhiều chức năng nhưng tốc độ hình như không bằng idownload, mà cũng tùy thuộc vào đường truyền nửa

cai này rất tiện nhưng down nhac về sao mình ko update dc vao ipod cua ip để nghe vậy bạn, help me! Thanks

Back