• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v2.10_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

đó là nhược điểm lớn nhất cuả pm này . bạn lưu lại có thêm 84 mà để nhận danh bạ thui có cuộc gọi đến thế nào nó cũng chặn đó vì kô có 84 .với tn thì lại ngược lại . Hix hix ...

Hi, hi...Trong 1 bài mình trả lời về UCweb mình ví pm dạng nầy giống như cô gái đẹp bị 1, 2...mụt ruồi vẫn đẹp bị chiến hữu phản đối quá xá. Vấn đề là các pm nầy nguồn gốc China, mà bọn nó đầu óc hơi bị "dân tộc chủ nghĩa" ưu tiên viết theo ngôn ngữ của nó nên khi biên dịch qua tiếng Anh (quốc tế hóa) còn chưa được hoàn chỉnh huống chi ngôn ngữ Việt. Mình thấy chủ topic Việt hóa được 99% là đáng quý rồi. Còn vấn đề bạn nói nó phụ thuộc vào mã nguồn rồi, chúng ta k can thiệp vào được đâu.

pm nay khoa may tu xa ntn vay may pac!

Bạn vào mục công cụ. Chọn quản lý Sim nhé. Khóa máy từ xa là khi bạn mất điện thoại bạn có thể dùng một điện thoại khác (có số DT đã cài đặt trong PM này) để nhắn tin khóa ĐT không cho người khác mở lên đó bạn!

Bạn vào mục công cụ. Chọn quản lý Sim nhé. Khóa máy từ xa là khi bạn mất điện thoại bạn có thể dùng một điện thoại khác (có số DT đã cài đặt trong PM này) để nhắn tin khóa ĐT không cho người khác mở lên đó bạn!

anh tuần lộc ơi anh có biết cái phần mềm này có gì hơn bản 1.98 không???sao nó nặng nặng.hix.ak anh có biết làm cách nào để tin nhắn vẫn vào hộp thư đến không.tin nhắn đến ở máy em nó vào hết trong phần mềm này...hix.vào đọc tin hơi lâu...

Bạn vào cài đặt mục quản lý tin nhắn thì pải...
Tắt nó thôi, mặc định là nó bật nhé.. Đôi lúc gây khó chịu

anh tuần lộc ơi anh có biết cái phần mềm này có gì hơn bản 1.98 không???sao nó nặng nặng.hix.ak anh có biết làm cách nào để tin nhắn vẫn vào hộp thư đến không.tin nhắn đến ở máy em nó vào hết trong phần mềm này...hix.vào đọc tin hơi lâu...
Hơn 1.98 thì bạn xem lại phần giới thiệu PM nhé. Nhưng có một điều đượng nhiên bản sau nó sẽ fix những lỗi của bản trước để sử dụng tốt hơn!
Để tin nhắn vào hộp thư đến bình thường có hai cách:
1. Bạn vào Mục "Bộ lọc" chọn "Kiểu chặn" chọn"Chặn danh sách đen"
2. Bạn vào Mục "Bộ lọc" chọn "Kiểu chặn" bấm phím chọn trái "tạo mới", đến đây bạn tự tạo cho mình một Chế độ chặn riêng nhé.
Bạn cứ làm thử đi. Nếu không được mình sẽ gửi cho bạn Cấu hình sao lưu của mình cho bạn dùng nhé!

thêm ma~ vùng +84 cua Viet Nam vao moi so dien thoai cua ban--> tin nhan vao hop thu cua máy.
Cách 2 : vào phân mêm-->tùy chon--> tat bao ve. The la tin nhan lai ve hop thu cua dien thoai.hehe

cho mình xin cái link download khác, sau lúc này mình ko thể tải File đính kèm ở diễn đàn được nữa ?
THANKS!!!!

Back