• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v3.16(843)VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

anh tuanloc1 cho em hỏi là bản náy với bản 2.00 khác biệt nhau lắm không ? Và cái phần mềm dọn rác + gỡ phần mềm chó dọn dẹp sạch sẽ không anh ?

Bản này và 2.0 có nhiều cái khác, nhưng các chức năng sau này mình thấy cũng không cần thiết lắm (cá nhân thôi), nếu bạn đang dùng 2.0 ổn định thì có thể không cài bản này cũng được.
Gỡ PM của ứng dụng này thì rất sạch sẽ và mạnh mẽ. còn dọn rác thì chỉ loại khá thôi.

Bản này và 2.0 có nhiều cái khác, nhưng các chức năng sau này mình thấy cũng không cần thiết lắm (cá nhân thôi), nếu bạn đang dùng 2.0 ổn định thì có thể không cài bản này cũng được.
Gỡ PM của ứng dụng này thì rất sạch sẽ và mạnh mẽ. còn dọn rác thì chỉ loại khá thôi.

bác tuanloc cho em hỏi em chủ yếu dùng chức năng chặn tin nhắn cuộc gọi, đo dung lượng thôi thì cài bản 1.97 cũng được hay phải cập nhật lên bản mới nhất ( vì bản 1.97 được mod icon đẹp hơn icon anna )

bác tuanloc cho em hỏi em chủ yếu dùng chức năng chặn tin nhắn cuộc gọi, đo dung lượng thôi thì cài bản 1.97 cũng được hay phải cập nhật lên bản mới nhất ( vì bản 1.97 được mod icon đẹp hơn icon anna )
Bản v1.96, v1.97 là ổn định nhất cho đên lúc này. Các bản cập nhật sau không mắc lỗi này, cũng mắc lỗi khác.

tình hình là em để chế độ chặn cả tin nhán và cuộc gọi. Nhưng mà nó chỉ chặn mỗi cuộc gọiX-(. chả thấy chặn tin nhắn gì cả:((

tình hình là em để chế độ chặn cả tin nhán và cuộc gọi. Nhưng mà nó chỉ chặn mỗi cuộc gọiX-(. chả thấy chặn tin nhắn gì cả:((

bác lấy MClear mà chặn cho nó chắc . Cái này chặn tn với cuộc gọi kô hay nắm .

khoảng chừng nào anh tuanloc1 cho xuất bản SafeMgr v3.20 thế ? biết thời gian để khỏi hồi hộp :D ThankS!!!

khoảng chừng nào anh tuanloc1 cho xuất bản SafeMgr v3.20 thế ? biết thời gian để khỏi hồi hộp :D ThankS!!!

Lúc này bận quá! Nhưng cũng cố gắng tối mai sẽ up cho các bạn. Thông cảm nhé! Thank!

Bạn thêm đầu +84 nửa là ok mà. Vì tin nhắn đến thường là dạng +84 ma?

Back