• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v3.20(889)VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

Nó hỏi bạn cứ chọn không hoặc có xem như thế nào? Nếu không bạn đổi mật khẩu mới đi nhé! Mình chưa dùng chức năng này nên cũng không biết!
Mình nhập mã là 123456 theo bạn phamnhudoan lại được. Trong đó có 1 số điện thoại bảo mật là của ai ấy, không phải của mình. Mình lại sửa số đó thành số của mình, khi nào ai nhặt được điện thoại hoặc bị ai lấy trộm, chỉ lắp sim của họ vào là mình biết ngay số điện toại của họ.

Mình nhập mã là 123456 theo bạn phamnhudoan lại được. Trong đó có 1 số điện thoại bảo mật là của ai ấy, không phải của mình. Mình lại sửa số đó thành số của mình, khi nào ai nhặt được điện thoại hoặc bị ai lấy trộm, chỉ lắp sim của họ vào là mình biết ngay số điện toại của họ.

Cái số điện thoại bạn phải điền số khác (của vợ, bạn bè, người thân ...), không điền số của bạn được đâu nhé!

Back