• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Saint Stone II: Mask Revenge CN S60v2 J2ME

Zenki

Super V.I.P

Saint Stone II: Mask Revenge
By HuaYiTianXin

This is a continuation of your favorite games Saint Stone, Saint Stone II Mask Revenge "Sacred Stone II Mask Place" You have history in which there is hatred, deception, love and affection .. intertwined with a complex and beautiful syuzhetom.Razlichnye weapons in the hands will change, with nine independent skills. Players can be equipped with weapons, armor, helmets and accessories from four main categories.

Language:Chinese
Nokia 176x208 N7610: http://www.sendspace.com/file/yqc9q6
All Cr@cked Versions

kô một lời giải thích làm sao mà người ta hiểu, toan tiếg anh mà lại game tiếg tàu thì mới ác.....

Đánh bản ver1 đi! toàn tiếng anh... nhưng hok hấp dẫn bằng ver2 này..>> ghét tiếng tàu lai

Thanks bạn ! Mình đang đi tìm bản này . ( Bản này đã được crack và chơi được ) Còn các bản khác toàn phải đóng tiền :D
p/s : Mặc dù chơi bản tiếng TQ nhưng nếu bạn chịu khó , thì cũng hiểu chứ ko gì khó cả .

Thanks bạn ! Mình đang đi tìm bản này . ( Bản này đã được crack và chơi được ) Còn các bản khác toàn phải đóng tiền :D
p/s : Mặc dù chơi bản tiếng TQ nhưng nếu bạn chịu khó , thì cũng hiểu chứ ko gì khó cả .
Hì! Máy tớ hẻm hiện font tàu tính sao đây?? Mà có hiện thì cũng không ăn thua...........

bạn nào có bản tiếng anh thì up lên nha mà mình nghe nói bản này đang việt hóa mà không thấy tăm hơi gì hết vậy

Back