• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ScreenSavers swf theo máy N86 8M

Tải về chép vào đâu anh, sử dụng nó như thế nào nữa??
Anh có thể hướng dẫn cụ thể hơn hok???

dành cho dòng OS 9.2 trở lên.
Chép vào thư mục others trên máy hay thẻ, theme power saver chọn -> animal -> chọn files *.swf là ok :D

N95 8GB hok dùng được là sao vậy :( Có Bro nào biết hok? Bày mình với :(
Mình đã Cop File vào thư mục Others, đã làm các bước như bác NguyenPa chỉ, nhưng lúc chọn tập tin hình động, nó lại ghi là hok có tập tin nào :( Có bác nào biết vì sao hok, chỉ em với ^^!
Em đã làm được rồi :D, vào đổi đuôi nó thành *.gif thì thấy nó nhận, hay thật :D
Cái này chỉ hiện Max là 60s sau đó nó lại chuyển về cái chế độ mặc định của máy (1 thanh nhỏ nhỏ ngang ngang có cái đồng hồ pé tý tẹo :(), hok hiện hoài như cClock được hử bác NguyenPa??

Chỉnh sửa cuối:
N95 8GB hok dùng được là sao vậy :( Có Bro nào biết hok? Bày mình với :(
Mình đã Cop File vào thư mục Others, đã làm các bước như bác NguyenPa chỉ, nhưng lúc chọn tập tin hình động, nó lại ghi là hok có tập tin nào :( Có bác nào biết vì sao hok, chỉ em với ^^!
Em đã làm được rồi :D, vào đổi đuôi nó thành *.gif thì thấy nó nhận, hay thật :D
Cái này chỉ hiện Max là 60s sau đó nó lại chuyển về cái chế độ mặc định của máy (1 thanh nhỏ nhỏ ngang ngang có cái đồng hồ pé tý tẹo :(), hok hiện hoài như cClock được hử bác NguyenPa??

Nếu ko được phải dùng kèm phần mềm Pikkoo rồi, lên gôgle tìm nhé bạn...

Back