• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SD Maid (PRO) - Công cụ làm sạch hệ thống (UP v2.1.2.8)

UPDATE SD Maid Pro – System cleaning tool 0.9.6.6

Có gì mới:

1. Cải thiện hiệu suất của systemcleaner một lần nữa
2. Gỡ bỏ một số bộ lọc loại trừ một số tập tin có thể bị xóa
3. App trình dọn dẹp cũng phân tích cú pháp external_sd quá
4. Làm lại mã ứng dụng cho hiệu suất trình dọn dẹp tốt hơn
5. Thêm thông tin cho tất cả các hộp thoại tiến trình
6. Thêm đường dẫn thẻ ngoài của Xoom
7. Sửa lỗi khi xóa > 800 file cùng một lúc
8. Bật trình dọn dẹp hệ thống tập tin / *. log / *. tmp cho các thiết bị unrooted
9. Thêm bản dịch Nga
10. Cập nhật bản dịch tiếng Đức​

LINK ở bài đầu

UPDATE SD Maid Pro – System cleaning tool 0.9.6.7

Có gì mới:

- Sửa một số lỗi nhỏ.​

LINK ở bài đầu

Chào . Minh đã cài được , nhưnh hình như phần Clear apps nó đòi bản quyền thì phải . Minh da cài SD Maid Pro ( Unlock) 1.2 nhunh van không chạy được phần này . Xin chỉ giáo , cam on nhiều nhe

Chào . Minh đã cài được , nhưnh hình như phần Clear apps nó đòi bản quyền thì phải . Minh da cài SD Maid Pro ( Unlock) 1.2 nhunh van không chạy được phần này . Xin chỉ giáo , cam on nhiều nhe

1. Máy phải Root, nếu chưa root sẽ không clear App được.
2. Phải gỡ bỏ các bản cũ, kể cả file ULK cũ.
3. Chỉ cài file này, không cần file ULK.
4. Cài xong, khởi động máy lại.
5. Nếu có vấn đề, cài đè 1 lần nữa là xong.

UPDATE SD Maid Pro – System cleaning tool 0.9.6.8

Có gì mới:

1. Giảm sử dụng RAM
2. Thêm một loại trừ để sửa lỗi cho người dùng Droid Bionic
3. Thay đổi một số kết quả đầu ra trong hộp thoại

Lưu ý: Gỡ bỏ bản cũ và cả " file có liên quan" (file U...) trước khi cài đặt bản này!

LINK ở bài đầu

Xin chào . may minh da root, da xoa het cac ban cu + file ULK nhunh khi cài bàn 0.9.6.8 tới phần nó chì tới " Visit Maket " - Bấm vào nó dan toi bắt mua SD Maid Pro Unlocker bàn 1.2 là sao vay bạn oi. giúp với

Cam on nhieu

Xin chào . may minh da root, da xoa het cac ban cu + file ULK nhunh khi cài bàn 0.9.6.8 tới phần nó chì tới " Visit Maket " - Bấm vào nó dan toi bắt mua SD Maid Pro Unlocker bàn 1.2 là sao vay bạn oi. giúp với

Cam on nhieu

1. Bạn post bài tiếng Việt có dấu nhé! Lần sau chẳng những không được giúp mà sẽ bị xóa nữa đó!
2. Khi menu popup hiện lên, bạn đừng bấm vào visite market mà bấm vào nút don't shown again! là xong, bảo đảm không phải mua gì nữa nhé!

Chào bạn!

Chỉnh sửa cuối:
Khi mình dùng clean app sau khi ct quét xong chọn clean celection thì nó cứ thoát ra???????? có ai bị như vậy không?

Khi mình dùng clean app sau khi ct quét xong chọn clean celection thì nó cứ thoát ra???????? có ai bị như vậy không?

Mình không bị như vậy, có thể nó đụng hàng nào đó không chừng!
Mà bạn có gỡ bỏ toàn bộ bản cũ ( 2 file) và khởi động lại không vậy?

Mình không bị như vậy, có thể nó đụng hàng nào đó không chừng!
Mà bạn có gỡ bỏ toàn bộ bản cũ ( 2 file) và khởi động lại không vậy?
Đúng như hướng dẫn, mình bị từ bản .6.7. Bản .6.6 thì hoàn toàn không bị.

Có cả , theo như hướng dẫn ( gỡ bỏ cả 02 file ) , lên Backmart loat về cả bản Unlock 1.2 vẫn vậy, cả việc cài đè thên lần nữa vân vậy .

Cảm ơn cả nhà , đã làm theo như các Pro hường dẫn , nhưnh vẫn bị lỗi ngày phần Clear app , đành quay lâi bản 0.9.6.6 thôi.

Cảm ơn cả nhà , đã làm theo như các Pro hường dẫn , nhưnh vẫn bị lỗi ngày phần Clear app , đành quay lâi bản 0.9.6.6 thôi.

Thôi đành vậy bạn!
Không hiểu sao mình vẫn sử dụng bình thường với máy XT720, Android 2.1.1, home screen dùng GO launcher EX 3.57 final, Root bằng Universal Androot 1.6.1.

Vừa tìm được bản khác của Proper, các bạn thử xem sao nhé, tôi đã test hết các chức năng rồi.
Nhớ gỡ bỏ bản cũ, cài xong chạy lần đầu, hiện menu popup thì bấm vào nút bên phải "don't show again" nhé (không bấm vào 2 nút kia):

Cập nhật SD Maid Pro - System cleaning tool v0.9.7.3

Có gì mới.
  • Cập nhật bản dịch tiếng Đức
  • Điều chỉnh tiết kiệm nút thêm chi tiết
  • Đưa lượng bổ sung trong tầm kiểm soát của thiết lập debug
  • Cải tiến mã nhỏ khác nhau
  • Cập nhật trợ giúp tập tin

các bạn cho mình hỏi tại sao mình cái bản nào vào cũng ko có phần Clean các thứ nhỉ? có mỗi 3 mục start, explorer vs searcher @@

Back