• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SHAPE.Services.RDM.Plus.v3.8.1 điều khiển máy tính bằng s60v3

phần mềm này so với điều khiển máy tính qua bluetouth thì thế nào ạ?

Quá tiện lợi. Các bạn vào desktop palatte chỉnh desktop mode thành quick và desktop refresh thành 8bit thì sẽ load rất nhanh đấy. Mình dùng EDGE thôi mà độ trễ chỉ khoảng 2s => tuyệt vời :D

cái này dùng bàn phím bạn ấn chuột vào chỗ cần đánh chữ rồi ấn phím phải (trên nút gọi ý) chọn "send text" rồi đánh vào đấy là ok
:D

Bác ơi cho em hỏi cái này kết nối 3g or GPRS vậy có tốn nhiều không?? em test xong rồi oke trên 5630 nhưng còn mỗi cái đó là thắc mắc :D

tất nhiên là cũng tốn kha khá đó
có thể giảm đi bằng cách config nhưng thật ra là vẫn tốn nhiều dung lượng đấy
nhà tui có wifi nên ko sợ hoặc bác nào dùng trọn gói vina thì thoải mái nghịch

Đây là phần mềm tuyệt với, lâu nay tìm mãi giờ thì thỏa lòng mong ước rồi. thank bạn nhiều.
có cầu hỏi này muốn hỏi các bạn.
mình cài vào ê63 thì thầy chỉ download và upload từ điện thoại tới mày tính nhưng không biết cách download và upload từ máy tính sang điện thoại.
ai biết chỉ hộ nha. cảm ơn nhiều.

Quá tiện lợi. Các bạn vào desktop palatte chỉnh desktop mode thành quick và desktop refresh thành 8bit thì sẽ load rất nhanh đấy. Mình dùng EDGE thôi mà độ trễ chỉ khoảng 2s => tuyệt vời :D
bạn nói kĩ hơn được không, mình không hiểu lắm.

bạn nói kĩ hơn được không, mình không hiểu lắm.

bạn vào chương trình nhưng ko connect vội
vào option chỉnh như anhtuan89gt
làm vậy sẽ điều khiển nhanh hơn ,tốn ít dung lượng hơn :)

thấy bên tinhte đã có bản 4.25 cho blackberry, các bạn có bản này cho s63v3 không chia sẻ luôn đi để anh em test.

Back