• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Một số icon Anna do mình edit lại

anh up giùm em cái, em đang tìm theme anna có nhiều icon để mix lại, càng nhiều càng tốt :D

Anh em vào đây mà tải:

http://www.ceptim.net/Thread-symbian-s60v3-tema-lightweight-by-aj23-download-indir-software-yukle--3300

Hoặc thử cái này mình chưa test:

http://www.mediafire.com/?n5fqrmai8pwie77

bạn dùng sòt gì để chuyển từ file ảnh qua svg vậy boy_online01?

P/S: Cậu cho mình hỏi là mình dùng siscontent để replace mấy cái file svg bên trong file mif bằng file svg của cậu rồi cook vào rom. Khi mình flash lại thì icon nó hơi nhỏ 1 tí so với icon gốc anna cùng loại. Cậu chỉ mình khắc phục được ko?

bạn dùng sòt gì để chuyển từ file ảnh qua svg vậy boy_online01?

P/S: Cậu cho mình hỏi là mình dùng siscontent để replace mấy cái file svg bên trong file mif bằng file svg của cậu rồi cook vào rom. Khi mình flash lại thì icon nó hơi nhỏ 1 tí so với icon gốc anna cùng loại. Cậu chỉ mình khắc phục được ko?

1. Mình ko dùng tool nào để convert ảnh sang svg cả. Toàn dùng Illustrator sửa trực tiếp file svg đấy chứ.
2. Vẫn dùng Illustrator để resize lại thôi, hoặc đơn giản hơn thì dùng Inkscape.

Icon Juke Box cho qua TTpod nhìn đẹp mê ly :D

Theme mình được 780 icon rồi, thiếu 400 icon nữa là bằng theme iphone :D, làm icon tiếp đi Boy :D
gì khủng vậy, k nặng máy sao, nghỉ cook rồi rảnh qua đây làm theme mới được

gì khủng vậy, k nặng máy sao, nghỉ cook rồi rảnh qua đây làm theme mới được
cái thẻ 8GB dùng để làm gì :))

Mới gần 800 icon ăn nhằm gì so với mấy theme IP đâu, cài ra mới 10mb chứ mấy, theme IP cài ra tận 15-16mb cơ mà :))

Giờ ngồi chờ anh Boy ra Icon mới thôi, chứ sửa lại lười quá, ngồi PTS cả ngày được 4 cái Icon:(:(:p:p

cái thẻ 8GB dùng để làm gì :))

Mới gần 800 icon ăn nhằm gì so với mấy theme IP đâu, cài ra mới 10mb chứ mấy, theme IP cài ra tận 15-16mb cơ mà :))

Giờ ngồi chờ anh Boy ra Icon mới thôi, chứ sửa lại lười quá, ngồi PTS cả ngày được 4 cái Icon:(:(:p:p
share mình mấy file camera bản deviant đi làm biếng tách quá

Back