• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Một số icon Anna do mình edit lại

gần giống thế cả cái hình ngoài sh nữa!!! hjx sữa đc không ông

Sửa thì OK thôi nhưng tối nhé, giờ đang ghost win & ko làm dc, :)), ai bảo thích nên đen, giờ mà tui sửa chữ thành màu trắng thì hết nhắn tin vì cái nền sau và chữ đều màu trắng :)), chịu khó để HS màu trắng lại nha

Nhìn mà thèm quá tiếc là xài s60v3, có bạn nào có theme anna full icon cho S60v3 FP2 màn hình 320x240 thì share cho mình với, thanks

App nào ko icon có bà con lấy icon tương tự cũng OK mà :D
LÀm thêm 1 2 bộ Anna icon đi Boy ới ời

Giờ soft của mềnh có gần đủ icon hết rồi, làm gì nữa :|.
PS: Đánh giá hộ cái icon Anna của Hidden Operator cái, mình làm mất mấy ngày cái đó đấy, nhưng trông vẫn chưa thấy ưng ý lắm :(. Còn thằng Swiss Mgr cũng chưa có nốt vì ko biết mix kiểu gì :D

Nhìn mà thèm quá tiếc là xài s60v3, có bạn nào có theme anna full icon cho S60v3 FP2 màn hình 320x240 thì share cho mình với, thanks
Thử lấy mấy cái icon của mình mà add vào theme s60v3 xem có được ko? Chứ s60v3 mà xài theme s60v5 chắc chắn lỗi rồi :D

Giờ soft của mềnh có gần đủ icon hết rồi, làm gì nữa :|.
PS: Đánh giá hộ cái icon Anna của Hidden Operator cái, mình làm mất mấy ngày cái đó đấy, nhưng trông vẫn chưa thấy ưng ý lắm :(. Còn thằng Swiss Mgr cũng chưa có nốt vì ko biết mix kiểu gì :D

Thử lấy mấy cái icon của mình mà add vào theme s60v3 xem có được ko? Chứ s60v3 mà xài theme s60v5 chắc chắn lỗi rồi :D

share cái theme đó đi đẹp phết

cái màu của icon hidden operator gần trùng với màu nền theme, nhìn ko đc nổi bật lắm ;))

cái màu của icon hidden operator gần trùng với màu nền theme, nhìn ko đc nổi bật lắm ;))
Nhưng nếu để màu sáng hơn thì mấy cái logo lại mịt mờ, mà màu logo thì ko đổi đc rồi vì mình để thế cho giống vs màu logo thật. Thôi kệ vậy :D
share cái theme đó đi đẹp phết
Theme trên #1 đoá. Càng add nhiều icon theme càng độc càng ko muốn share :D. Lúc nào rảnh em dùng graphicswitcher copy icon từ theme em đang xài sang cái theme Anna nào đó cho các bác dùng :p.

Cái swis đ1o tìm icon tương tự mà thay :)), mình lấy cái icon có hình cái điện thoại và cờ lê :))

bạn boy_online share theme của bạn đi ( NO #1) , nha! share ae dùng sẽ thank bài viết bạn nhiệt tình mà

Cái swis đ1o tìm icon tương tự mà thay :)), mình lấy cái icon có hình cái điện thoại và cờ lê :))

Cái đó người ta nhìn vào tưởng là Cài đặt điện thoại chứ ai mà nhận ra Swiss Mgr. Ko sao, mình vừa nghĩ ra Swiss Mgr là soft quản lý ram nên icon nó là chữ RAM + con ốc vít hoặc cái cờ lê là ổn :D

bạn boy_online share theme của bạn đi ( NO #1) , nha! share ae dùng sẽ thank bài viết bạn nhiệt tình mà

Nếu mà share để kiếm thanks thì mình đã share từ lâu rồi :)). Mình muốn theme của mình là hàng độc nên ko muốn san sẻ cho ai hết (nói ra sẽ có bác bảo em là ki bo nhưng em thích nói thật lòng thế đấy :D).
Dù sao cũng cám ơn các bác đã ủng hộ topic của em (lúc đầu nghĩ nó sẽ chìm nghỉm sau 3 ngày :|), em tặng các bác một cái theme khá full icon. Mặc dù nó ko phải là Anna Black (cái theme em đang dùng) nhưng độ full còn hơn cả Anna Black nữa, vì nó là NewCarbonara có 100% icon ứng dụng là từ Anna Black copy sang, ngoài ra còn có thêm icon Anna có sẵn của IND190 nữa thì quá full rồi còn gì. Dùng Ndesk để biểu diễn cho các bác xem nhé:

Vậy cọi như em đã share cái Anna Black rồi nhé :D, bây giờ các bác thích theme nào thì dùng graphic switcher copy từ cái NewCarbonara này sang cái theme đó là được full apps.
Download

boy_online01 cho mình hỏi dùng phần mềm nào để xem file svg/svgb thế? mình mới down mấy cái theme về định bung ra lấy icon nhưng ko xem đc hình :(

Bộ Icon Pack Faenza và Faenza Mask

Có 2 bộ Icon Pack gửi tặng các Bro làm theme ạ.
2 File là TDF ạ
Tiện thể Bro nào rảnh tay giúp em trích 2 bộ Icon ra từng File ảnh hoặc svg được không ạ. để em Cook làm Icon cho CWF xin cảm ơn trước ạ.
Nếu không chỉ dùm em cách làm ạ

Faenza

Faenza Mask

Chỉnh sửa cuối:
Back