• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shazam Encore v2.5.4(7191) - Nghe nhạc đoán tên bài hát...[4/02/11]

Rất tiếc bản của chủ topic test trên e52 ấn vào icon đơ đứng im . Còn mấy bản kia quét "you have reached your Tag limit and will need to upgrade for unlimited Tags Would you like to upgrade ?
YES NO

bó tay rồi trước cài bản 30ngày không mất vẫn 30ngày giờ không được toàn hiện ra chữ . kiếm mãi toàn không full.

Rất tiếc bản của chủ topic test trên e52 ấn vào icon đơ đứng im . Còn mấy bản kia quét "you have reached your Tag limit and will need to upgrade for unlimited Tags Would you like to upgrade ?
YES NO

bó tay rồi trước cài bản 30ngày không mất vẫn 30ngày giờ không được toàn hiện ra chữ . kiếm mãi toàn không full.

Thử cái này đi, hồi trước mình có dùng, giờ còn trong máy, k biết dùng dc k.

Vẫn thế . Cảm ơn đó là shazam id "quản lí bảo mật gì đó nên không kết nói được , icon điã màu đen" . Mình đã tải shazam icon điã màu xanh ở ovi rồi, có lẽ do search quá 5 lần lên thế . Bản nào cũng thế.
Vậy mà tưởng được search quá trời . Chú ý : không nên tìm quá 5 lần :(

100%

Mình vừa dùng cái này nghe bài Quê Hương được. Mình dùng E71=D>=D>=D>

Back