• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shazam_224_B6267_ovi_3_2_37031 VH Trunghuy90

Trunghuy90

-Phần mềm này có tác dụng chính là: Khi bạn nghe 1 bài hát nào đó mà không biết tên hoặc thông tin gì về bài đó, thì phần mềm này sẽ giúp bạn giải quyết được khó khăn đó.

Đơn giản bạn chỉ cần bật phần mềm và đưa điện thoại của bạn lại gần thiết bị đang phát nhac rồi nhấn vào nút tìm lời (nút tròn ở giữa như hình), Phần mềm sẽ tự động tìm được tên bài hát. Lúc này thì bạn đừng quá ngạc nhiên nhé.... Còn nhiều tác dụng nữa anh em test nha.
Ở PM này Trunghuy VH cả tập tin trợ giúp nhé,chỗ nào không hiểu AE cứ vào phần trợ giúp trong PM sẽ rõ
code:

Chỉnh sửa cuối:
Cick download nó ra káj trang này anh ạ...
.
.
Ooops!
It looks like you have Page Style Sheets disabled. In order to keep the content of this website free we must display advertisements on it that require Page Style Sheets.If you want to view the content of this website the author wishes that you to turn Page Style Sheets back on. This message willgo away once Page Style Sheets is enabled and you press the "Back" button.
How to re-enable Page Style Sheets:
Enable Page Styles: View -> Page Style -> Pick "Basic Page Style". © www.cpalead.com...
.
.
Mấy anh úp lên http://xtgem.com cho lành... Dung lượg nhỏ hơn 2mb 1 lần úp nhưng dễ down, link vĩnh viễn nữa...

Chỉnh sửa cuối:
Cick download nó ra káj trang này anh ạ...
.
.
Ooops!
It looks like you have Page Style Sheets disabled. In order to keep the content of this website free we must display advertisements on it that require Page Style Sheets.If you want to view the content of this website the author wishes that you to turn Page Style Sheets back on. This message willgo away once Page Style Sheets is enabled and you press the "Back" button.
How to re-enable Page Style Sheets:
Enable Page Styles: View -> Page Style -> Pick "Basic Page Style". © www.cpalead.com...
.
.
Mấy anh úp lên http://xtgem.com cho lành... Dung lượg nhỏ hơn 2mb 1 lần úp nhưng dễ down, link vĩnh viễn nữa...

link đính kèm nhé!

google dịch hả bác, góp ý bác là bác nên dịch lại hoặc sửa lại câu chữ cho dễ nghe chút, miễn sao đủ ý là được, chứ thấy bác dịch nó sao sao ý, mặc dù muốn dùng bản VH nhưng dùng TA còn thích hơn chứ không thích kiểu TV google!
góp ý thêm cái nữa là VH thì bác ghi tên bác vào cái about hoặc thông tin là được rồi, thêm cái ảnh bác vào trong lúc cài làm chi zậy :| nhìn ghe dễ sợ thiệt!!

Em cài vào 6120c, kick vô icon nó cứ trơ ra anh ơi....
.
.
Pm có cần python không ạ ?..
E đã cài python runtime và super python v2.4

google dịch hả bác, góp ý bác là bác nên dịch lại hoặc sửa lại câu chữ cho dễ nghe chút, miễn sao đủ ý là được, chứ thấy bác dịch nó sao sao ý, mặc dù muốn dùng bản VH nhưng dùng TA còn thích hơn chứ không thích kiểu TV google!
góp ý thêm cái nữa là VH thì bác ghi tên bác vào cái about hoặc thông tin là được rồi, thêm cái ảnh bác vào trong lúc cài làm chi zậy :| nhìn ghe dễ sợ thiệt!!

hô hô hô... Anh ý khoe ảnh ý mà...
Đẹp trai gần bằng em... Chấm anh 6 điểm :D ..
Mà káj pm này... Em đâu thấy hình a trunghuy lúc cài đặt đâu.. :-/

Em cài vào 6120c, kick vô icon nó cứ trơ ra anh ơi....
.
.
Pm có cần python không ạ ?..
E đã cài python runtime và super python v2.4

hô hô hô... Anh ý khoe ảnh ý mà...
Đẹp trai gần bằng em... Chấm anh 6 điểm :D ..
Mà káj pm này... Em đâu thấy hình a trunghuy lúc cài đặt đâu.. :-/

à mình nói chung vậy chứ không phải pm này, tại thử máy cái pm vh của bạn huy thấy zậy nên nói zậy thôi :D

với 1pm mà ai chưa từng vh không thể hiểu người vh khổ sở thế nào đâu.
Nên bạn dùng hay không là tùy bạn!
Còn về việc dịch google là mình đồng ý vs bạn là mình có dùngnhưng mình không điên đến nỗi để cả google trong đó,nếu có chỗ hơi ngang là tại mình chưa edit lại hết.
nên mình mong bạn cân nhắc trong câu nói của bạn hơn!

với 1pm mà ai chưa từng vh không thể hiểu người vh khổ sở thế nào đâu.
Nên bạn dùng hay không là tùy bạn!
Còn về việc dịch google là mình đồng ý vs bạn là mình có dùngnhưng mình không điên đến nỗi để cả google trong đó,nếu có chỗ hơi ngang là tại mình chưa edit lại hết.
nên mình mong bạn cân nhắc trong câu nói của bạn hơn!

em tán thành... Káj game java kia nói thẳng chứ e phải lên bờ xuống ruộng vì nó... Vh mất mấy ngày, lâu lâu cũg tét thử... Vậy mà đến lúc vh xong lại bị lỗj... Rồj phảj vh lạj... Rùj xem đi xem lại từng tý 1 ... Không dễ dàng ... Mà lúc vh xog úp lên... Có khj còn ko đc thanks mà bị chê.. Nản lắm... Mình Vh có đc gì đâu cơ chứ...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

à mình nói chung vậy chứ không phải pm này, tại thử máy cái pm vh của bạn huy thấy zậy nên nói zậy thôi :D

Đúng là a ý thích tự sướng..
Nhưg cũng cần tạo dáng.. V.v.. Để tạo hình tượng chứ...

Ảnh em đây... Em tự chấm cho mình 10điểm... Hắc hắc...

Chỉnh sửa cuối:
Mọi ý kiến đóng góp đều rất đáng quý,tuy nhiên các bạn nên cân nhắc ngôn từ cho dễ nghe hơn chút nhé...Vào một Topic PM được VH không nên nói "mặc dù muốn dùng bản VH nhưng dùng TA còn thích hơn chứ không thích kiểu TV google!" khác gì bị ăn 1 gáo nước lạnh vô mặt chứ.

Mình nghĩ....:-? với số lượng PM ra lò của TrungHuy trong thời gian vừa qua, khiến TrungHuy ko còn nhiều thời gian test kỹ lưỡng hết nổi cũng là điều tất yếu,nhưng không vì thế mà TrungHuy xem thường giai đoạn test này đâu đấy"Hãy dành nhiều thời gian hơn nữa để test em nhé"...

Năm mới chúc chú mạnh khỏe,an lành và hạnh phúc"Sớm cho anh ăn tiệc mừng"...:)):)):)):)):)) Ý quên,chú ngoài đời đẹp zai vậy mà sao lại treo cái avata đó nhỉ :-?:-?:-? thật khó hiểu:-/:-/:-/

Chỉnh sửa cuối:
chưa cài thử nhưng đúng như 1 bạn trên đã góp ý dùng EN cho xong :-s
Pay now sao lại dịch là Phát luôn :|
Đọc cái đoạn setting kìa,nó không phải là google đâu mà trasnlate.google

cái mục đấy là vh thêm... Chả có ai vh chỗ đấy... Anh trunghuy vh thế là tốt lắm rồj... Mình có phải giỏi tiếng anh, tiếng tầu đâu mà ... Đôi chỗ dịch ko ra thì cứ chém bừa vào đấy chứ.. :D ..
.
Mà hình như dạo này ít thấy anh hoanghai vh ... Ko pít trốn đi đâu...:D
Hay chuyển xang xàj window rùj di cư luôn :D

cái từ pay now đó,tại em vội dịch quá nên thành như vậy,lúc dịch em cứ tưởng là play now nên mới dịch ngay(chỗ này sai em nhận)
còn phần setting là ở phần thêm"trợ giúp"cái này lẽ ra không cần dịch.nhưng em dùng google dịch tạm,cho ae dễ hiểu,còn hơn là EN ,vậy mà...
Sao cuộc đời chỉ biết nhìn vào những chỗ sai trái dù là nhỏ,mà sao lại không nhìn vào những cái lớn lao)
Buồn kinh đi được!

Bạn Huy àh! Gửi cho mình pm Nhân bản ứng dụng java được k? Tìm mãi không thấy, nhớ mang2 của ThanhLong thì phải

pan trung huy cho mình hỏi .bạn vh pm trên dt à. Và nếu là trên dt thj pm đó tên gì.
Mjnh cũg đag vh trên m0pj nhưng bị lỗj saj strjg nhiều wá.

pan trung huy cho mình hỏi .bạn vh pm trên dt à. Và nếu là trên dt thj pm đó tên gì.
Mjnh cũg đag vh trên m0pj nhưng bị lỗj saj strjg nhiều wá.

bạn sang topic hd vh pm tham khảo thêm nhé!

mình dùng 6120c cài phiên bản này chạy ngon lành.nhưng sau khi format lại máy mình cài lại thì lại không chạy được nữa , không biết cần cài cái gì thêm không , ai biết giúp mình với

Back