• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shazam_224_B6267_ovi_3_2_37031 VH Trunghuy90

mình dùng 6120c cài phiên bản này chạy ngon lành.nhưng sau khi format lại máy mình cài lại thì lại không chạy được nữa , không biết cần cài cái gì thêm không , ai biết giúp mình với

bạn không cài đc,thì báo lỗi gi?
Bạn nói rõ,AE sẽ giúp!

Rất xin lỗi bạn!
Xem ra ứng dụng không hỗ trợ trên máy bạn!

Mình đã từng sử dụng được phiên bản này trên con 6120c của mình rồi mà.vào hôm thứ 3 hay thứ 4 tuần trước mình format máy và cài lại các phần mềm và cài lại phiên bản shazam này thì nhấp vào icon của nó lại không chạy được.không hiểu là thiếu cái gì?

Mình đã từng sử dụng được phiên bản này trên con 6120c của mình rồi mà.vào hôm thứ 3 hay thứ 4 tuần trước mình format máy và cài lại các phần mềm và cài lại phiên bản shazam này thì nhấp vào icon của nó lại không chạy được.không hiểu là thiếu cái gì?

bạn thử xem lại nhé.
1 là thiếu python.
2 là đụng vs em nào trong máy!

bạn thử xem lại nhé.
1 là thiếu python.
2 là đụng vs em nào trong máy!

Python mình cài đầy đủ rồi.mấy phần mềm cần python đều chạy được.còn đụng phần mềm nào trong máy mình nghĩ là không. Vì trước khi format còn cài nhiều phần mềm hơn.không hiểu thiếu gì nữa

Chỉnh sửa cuối:
Python mình cài đầy đủ rồi.mấy phần mềm cần python đều chạy được.còn đụng phần mềm nào trong máy mình nghĩ là không. Vì trước khi format còn cài nhiều phần mềm hơn.không hiểu thiếu gì nữa

bạn cài py nào và pm shazam này bạn cài trên C hay E :D . Bạn nên cài py mới nhất là v2.40 qua bên box py lấy . Nếu shazam cài trên E mà ko chạy đc thì cài trên C thử xem bạn nhé . Chúc thành công

bạn ơi n73 có xài được kô hả bạn tớ tìm trên ovi thỳ n73 ko xài được??????

sau khi cài bản vh của trunghuy kết quả ấn icon chỉ nháy, mình đã thử bug file của Trunghuy ra và mình phát hiện bản của ông ấy thiếu rất nhiều file từ r03 đến r08 va hpl so với bản eng mình đang dùng và mình copy file dịch r01 vào bản eng kết quả là mình đã được 1 bản mới vh. Mình nghĩ bản vh Trunghuy không dùng được là do thiếu file.

sau khi cài bản vh của trunghuy kết quả ấn icon chỉ nháy, mình đã thử bug file của Trunghuy ra và mình phát hiện bản của ông ấy thiếu rất nhiều file từ r03 đến r08 va hpl so với bản eng mình đang dùng và mình copy file dịch r01 vào bản eng kết quả là mình đã được 1 bản mới vh. Mình nghĩ bản vh Trunghuy không dùng được là do thiếu file.

Mấ cái r0x là file ngôn ngữ mà, đâu ảnh hưởng đâu. K bỏ vào thì k có ngôn ngữ đó, phải hok ta.:D

không bỏ vào thiếu file tất nhiên ứng dụng sai không sử dụng được. Lấy đâu ra chuyện thiếu file là thiếu ngôn ngữ đâu

không bỏ vào thiếu file tất nhiên ứng dụng sai không sử dụng được. Lấy đâu ra chuyện thiếu file là thiếu ngôn ngữ đâu

những chuyện ntn lẽ ra b nên pm tin nhắn riêng cho m thì phải.
Vì tầm hiểu biết của bạn quá ít ỏi.nếu là file thiếu tệp thì làm sao mà tôi chụp đc màn hình để up lên 4rum.
Và bạn hiểu vh 1 ngôn ngữ là gì k?
Những thứ này chắc b k biết luôn?
M chỉ mong b,đừng nên viết những bài viết thiếu suy nghĩ ntn,mà up lên 4rum bạn nhé?
M thấy trán vh pm cho các b rồi đấy.
Mong sẽ có ngày trở lại

VH ko tốt ngta góp ý thì nên chỉnh sửa thôi :) mà bị bắt lỗi "trính" tả nữa kìa, VH dùng từ ngữ cẩn thận nha
ah mà góp ý luôn vs bạn ở trên xóa file rsc hay hpl trong file gốc ko ảnh hưởng

ôi. Mấy anh nóng thế. Huy ơi sao k cho mọi ng down pm của bạn nữa àk? Cần gì fải nvậy mặk kệ đj

Back