• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger 3.1.10 ( Cập nhật 11/3 - trg 2)

s12345

Phần mềm chát java nhưng pro và quá quen thuộc , em up bằng mobile nên ko marketing chu đáo đc .

Link down :
shMessenger.jar<br >shMessenger.jad

Test 10 phút phát hiện 2 lỗi và 2 cái mới .
1. đăng nhập yahoo bị lỗi sever.
2. gửi tin kha lâu mới nhận đc ( mình gửi mình )
Thêm thay đổi font chữ

Thay đổi giao diên khi chát ( avatar người gửi và nhận )

(Posted_By_Ucweb7+Dayhandinput)

Last edited by a moderator:
Bác ơi cho hỏi bác up bằng mobile sao lại đính thêm được file vậy . Chỉ cho em với . em đang ol mobile ko thanks dc

oc mình lấy link từ trang chủ rồi dùng BBcode chớ có đính kèm đc đâu .
BBcode link :
HTML:
[url=link] tên file [/url]
bbcode hình ∶
Mã:
[img][/img]

@kiepdollar đó đâu phải file đính kèm đâu bạn.đó là link mà. Bạn dùng pm likeforum để thay thế link bằng tên khác giống như vậy được đó

Cái này mình potay.net rồi . nhờ mod can thiệp thôi bạn ah ?

Sao mình chả thấy cái lỗi nào như bác s12345 nói thế này. Dùng rất ngon như phiên bản cũ vậy.

Cái này mình potay.net rồi . nhờ mod can thiệp thôi bạn ah ?

ông này cướp đâu bản 3.1.10 vào ngày 24/2/2010 nhỉ ?????????

các mod ơi sao bài của em lại bị di chuyển vào đây vậỵ nhỉ ???????

em mới post bài được một vài lần có gì mọi người góp ý , sao lại di chuyển bài của em vào đây vậỵ .

Chỉnh sửa cuối:
ông này cướp đâu bản 3.1.10 vào ngày 24/2/2010 nhỉ ?????????

các mod ơi sao bài của em lại bị di chuyển vào đây vậỵ nhỉ ???????

em mới post bài được một vài lần có gì mọi người góp ý , sao lại di chuyển bài của em vào đây vậỵ .

do đây là phiên bản cập nhật nên mấy ảnh đưa vô đây cho dễ quản lý ấy mà không có gì đâu bạn

Cả ngày hnay chua vào đc.Hix.chắc nhiều người xài quá nên quá tải.

Back