• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger 3.1.10 ( Cập nhật 11/3 - trg 2)

mọi người cho mình hỏi 1 chút.mình dùng sh để gửi file cho 1 người bạn và file đó đc up vào host của shmessenger thì phải.khi up xong sh sẽ gửi 1 cái link cho bạn mình để down về.mình muốn hỏi liệu file đó chỉ có mình và bạn chat của mình biêt hay là có thể bị lọt ra ngoài

Có thể lọt đó!
Dừng send hình "nóng" nếu k bị lộ ráng chịu :D

TÌnh hình phần mềm này lâu này e chả bao giờ vào được toàn kêu lỗi kết nối
Socket error-15 là sao nhỉ

TÌnh hình phần mềm này lâu này e chả bao giờ vào được toàn kêu lỗi kết nối
Socket error-15 là sao nhỉ
bạn xóa đi rồi cài lạ xem sao, thử signin nik sh trc rồi xem đc k hãy signin tíếp yh để biết là lỗi do đâu nhé!

bạn xóa đi rồi cài lạ xem sao, thử signin nik sh trc rồi xem đc k hãy signin tíếp yh để biết là lỗi do đâu nhé!

E thử rồi vẫn thế xóa đi cài lại nhiều lần..mà k biết xóa có vết tích gì lại k nhỉ..để xóa sạch luôn ý

em bị lỗi certificate hoài bực quá,có phần mềm cài được phần mềm thì không,cái này cài ko được,huhu bác nào giúp em với ,sign làm sao để cài hết đây

Back