• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shmessenger 3.2.7(RC1) mod icon+am thanh

pm java này bất tiện ở chỗ cứ ấn nút đỏ là nó thoát ra hẳn luôn lại phải vào lại nhiều lúc đang hồi gay cấn tự dụng ấn lộn vào nút đỏ thế là lại phải đănng nhập lại

pm java này bất tiện ở chỗ cứ ấn nút đỏ là nó thoát ra hẳn luôn lại phải vào lại nhiều lúc đang hồi gay cấn tự dụng ấn lộn vào nút đỏ thế là lại phải đănng nhập lại

Ừ, bất tiện thật, nhưng giải pháp tốt nhất có thể là dùng magickey thiết lập đổi chức năng phím đỏ là ok thôi b. M phải dùng nó suốt nè.

Sau khi bỏ đuôi .7z bạn có đuôi jar. Nhớ cài bằng trình quản lý của máy nhé. Xplore ko cài đc nhé. Sau đó b tự khám phá. Đầu tiên vào trang http://www.shmessenger.ro/ đăng ký 1 tk, ghi tk đk vào , thêm tk đăng nhập yahoo vào đăng nhập vào rồi setting ngôn ngữ t v là ok.

OK. mình sài đc òi. thanks mấy pồ nak.

Cho mình hỏi dạo này mình vào cứ thấy báo " kết nối mạng thất bại, ktra lại..." ko vào đc là sao nhỉ?

Cho mình hỏi dạo này mình vào cứ thấy báo " kết nối mạng thất bại, ktra lại..." ko vào đc là sao nhỉ?
Bạn thử vào cài đặt chọn kết nối là ưap (http) và chọn kết nối là wap viettel nhé

Ừ, bất tiện thật, nhưng giải pháp tốt nhất có thể là dùng magickey thiết lập đổi chức năng phím đỏ là ok thôi b. M phải dùng nó suốt nè.
Sao bạn ko dùng trình aRED để giúp chạy ẩn các trình java nếu có lỡ ấn nhầm nó cũng ko bao giờ thoát hẳn ngược lại là đang hoạt động ẩn đồng thời còn giúp chuyển đổi giữa các trình mà bạn mở cùng một lúc chỉ 1 cái nhấn phím ĐỎ mình chã hiểu bạn dùng MagicKey né phím để làm gì cho khổ :-??

Sao bạn ko dùng trình aRED để giúp chạy ẩn các trình java nếu có lỡ ấn nhầm nó cũng ko bao giờ thoát hẳn ngược lại là đang hoạt động ẩn đồng thời còn giúp chuyển đổi giữa các trình mà bạn mở cùng một lúc chỉ 1 cái nhấn phím ĐỎ mình chã hiểu bạn dùng MagicKey né phím để làm gì cho khổ :-??
Ngoài ra có thể dùng Vhome - tích hợp rất nhiều các tính năng, trong đó có cả chuyển ứng dụng nữa.. Vhome và safe manager là 2 phần mềm rất nên dùng :-b

icon bị lệch và nhỏ hơn.mà cho minh hỏi sao e71 ấn phím * 2 lần ko ra biểu tượng chọn hình cười vậy.toàn ra ** thôi ak,đã làm mọi cách chỉ vào tùy chọn mới được

icon bị lệch và nhỏ hơn.mà cho minh hỏi sao e71 ấn phím * 2 lần ko ra biểu tượng chọn hình cười vậy.toàn ra ** thôi ak,đã làm mọi cách chỉ vào tùy chọn mới được

Sao mình làm vẫn được mà bạn, icon cũng đâu có lệch. Hay dòng e khác n à. Mình chưa test trên dòng e.

Chỉnh sửa cuối:

Vậy b share cho m đi. Mình chưa dùng cái đó.

MÌnh nhấn phím * 2 lần nhưng sao không thấy hiện ra danh sách mặt cười, mà chì hiện ra: ** mà thôi. (mình dùng e63)

Dòng E phím * trùng vơí phím tìm nhạc nên không dùng được, đã test trên E72. Thân.

Back