• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger v1.3.7 Việt hóa by hunterviet_Mod sounds & Icon Yahoo on PC

Mây pro cho hoi cái ! Sao e kô thê register moi o shmess dc vây
Posted via Mobile Device

bạn fai vào trang chủ đăng kí 1 tài khoản chứ lị,vào đi còn j nữa,cái này mình dùng 5800 k cs bàn fim con thấy hay ,được =D>=D>

Hiện tại chưa ai vh đc có dấu em ạ :)

việt hóa ứng dụng .jar như nào vậy thanhlongnd? fai vào đâu để laays file ngon ngữ của nó? mình đang muốn VH thăg này,
tưởng đthoai co tV là vh đc tV cho nó chứ nhỉ :mad:):D:mad:):D

việt hóa ứng dụng .jar như nào vậy thanhlongnd? fai vào đâu để laays file ngon ngữ của nó? mình đang muốn VH thăg này,
tưởng đthoai co tV là vh đc tV cho nó chứ nhỉ :mad:):D:mad:):D

Sặc, thằng sh này ngôn ngữ không nằm trong class như các pm khác đâu. VH thằng này khoai lắm, xưa TL nghịch mãi mà cũng ko làm có dấu đc, và đến nay cũng chưa ai làm đc.

Sặc, thằng sh này ngôn ngữ không nằm trong class như các pm khác đâu. VH thằng này khoai lắm, xưa TL nghịch mãi mà cũng ko làm có dấu đc, và đến nay cũng chưa ai làm đc.

hỏi nik mấy Pro đã tưng vh mà chưa ai cho,thanhlong chắc có chút kinh nghiệm,cho mình xin cái Nik để thinh thoang spam cái :D:D, cung đang tập VH mà,chứ hỏi trên diễn đàn nhiều wa,hnay bị anh Truonghan nhắc nhỏ rui,hehe ngại ghê :D:D

thằng này bản java ăn mất con n80 của em 5mb ram, có ai mod được ra bản sis không nhỉ?

bac demo cho em hoi sao em dow ve may tinh rui test tren con n82 cua em lai ko thay cai j de co the cai dat dc vay?

shMessenger v1.3.7 S60v3 việt hóa bởi hunterviet được Mod Icon và sound

Đây là phần mềm chat rất được các bạn hay chat trên điện thoại tin dùng vì những tiện ích tinh tế mà nó đem lại như hiển thị Avatas trong khi chat, hỗ chợ nhiều biểu tượng khi chat, chạy nhanh và có thể chat trong thời gian lâu chứ ko như slick bị uot ra chỉ trong chưa đầy 10 hoặc ít hơn, có bạn dùng được lâu hơn nhưng máy mình chỉ chát được trong khoảng đó dù đã chỉnh lên đến 1h. Nhận & gửi file giữa những người cùng chat shMessenger với nhau
*Nếu chỉ có 1 người dùng shMessenger và người kia dùng PC hoặc PM chat khác trên mobile thì khi dùng sh chỉ gửi file được mà thôi

Do khả năng có hạn nên mình chỉ có thể vh tiếng việt không dấu, và vh theo mã Hex. Mình đã test và tự trải nghiệm thấy vào rất nhanh và mượt, âm thanh đã mod lại giống khi chát trên PC, icon cũng được mod lại

Các bạn nên vào trang chủ http://www.shmessenger.ro/en_US/ để tạo 1 nick thì mới có thể dùng được nhé

Đây là một số hình ảnh chụp từ máy 6120 của mình

Vì dung lượng tải lên mình đã đầy, các bạn down qua host nhé.
Link Mediafire

Bạn có thể cho mình mươn nick shmessenger được không,mình không đăng kí được ,tức quá :((

trời đất, bạn vào trang shmessenger.ro mà đăng ký, đăng ký xong vào hộp mail kích hoạt là xong có j` khó đâu. bạn nói đăng ký không dc là thế nào?
mấy pro ơi, cố gắng việt hóa có dấu cho mọi người xài nhá :) xài tiếng việt không dấu thà xài tiếng anh con sang hơn, hiện tại e đang xài bản tiếng anh. phần mềm quá tuyệt vời :d

trời đất, bạn vào trang shmessenger.ro mà đăng ký, đăng ký xong vào hộp mail kích hoạt là xong có j` khó đâu. bạn nói đăng ký không dc là thế nào?
mấy pro ơi, cố gắng việt hóa có dấu cho mọi người xài nhá :) xài tiếng việt không dấu thà xài tiếng anh con sang hơn, hiện tại e đang xài bản tiếng anh. phần mềm quá tuyệt vời :d

bro này, ko đọc #1 ak? Ăn nói tùm lum quá. Người ta, có kái khó, nên mới ko làm đc. Dùng ko dấu, nhưng cần, biết chức năng là đc.

cho em hỏi chút em có máy M2 và M45 của Q-mobile 2 máy đều hỗ trợ java nhưng máy M2 thì vào đc sh còn M45 khi vào thì nó báo kết thúc ứng dụng java rồi out lun là sao vậy? bác nào bít xin giúp em với

1.bộ nhớ ram yếu. Nên khởi động lại,xog thử vào coi.
2.màn hình ko tương thíc.
Có thể tập tin bị lỗi,khi đưa vô thẻ.
Máy tg pạn mình,cũng y chang như thế. Xong khởi động lại,là đc.

Back