• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Show cái desk C5-03 cùi :D ai có nhu cầu mún có giao diện như máy của m...????

Status
Không mở trả lời sau này.

doantranhuy

xin lỗi mọi người mình đang phải đi học nên ít time,toàn phải ra net nên khó qua!mình hứa sẽ làm bài hướng dẫn sớm nhất để đáp lại mong đợi của mọi người!!!

Chỉnh sửa cuối:
b có gour ghê ,trông rất đẹp ,k ngờ bộ icon của mình để 1 mình cũng đc mà khi cho vào khung N-desk đẹp thế nhể :D

Icon sắt nét , chuẩn không cần chỉnh . Đa dạng nữa , bác cố gắng làm sớm cho AE thưởng thức đi bác
thank bác lần nữa

iOS on my 5230 ^^

cái theme bạn dùng là wp7 của myank phải ko.cái home screen đó là ndesk hay bạn xài cfw thế

@@, Sao đẹp thế nhỉ ?????? Bác chia sẻ TUT đi :D. Không biết có đúng không, nhưng hình như bác dùng N-Desk, còn cái HS thì mình chả biết bác dùng cái gì mà đẹp như thế nữa...... CHắc ngốn RAM lắm đây :D :D

@@, Sao đẹp thế nhỉ ?????? Bác chia sẻ TUT đi :D. Không biết có đúng không, nhưng hình như bác dùng N-Desk, còn cái HS thì mình chả biết bác dùng cái gì mà đẹp như thế nữa...... CHắc ngốn RAM lắm đây :D :D
hình như ndesk v2 spb shhell belle

Status
Không mở trả lời sau này.
Back