• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Show cái desk C5-03 cùi :D ai có nhu cầu mún có giao diện như máy của m...????

Status
Không mở trả lời sau này.
để xem lào , giao diện của N_desk ,HS là Tsunami + OFW gốc vừa update ,màn hình khoá là skin Typophone của slide unlock ,k biết mình bắt bệnh có đúng k :))

để xem lào , giao diện của N_desk ,HS là Tsunami + OFW gốc vừa update ,màn hình khoá là skin Typophone của slide unlock ,k biết mình bắt bệnh có đúng k :))
chính xác là như vậy cái tsunami belle của binkute bác manhtu mod đẩy cái cột pin cột sóng lên cao nữa kìa mình cũng đã làm thành công rồi thêm cái htcweather by ngoanrazor (k biết phải k) là giống y như vậy bạn chủ pic mất công sưu tầm ghê ^^!
p/s: mà cái c5-03 cùi là sao nhỉ @@

tsunami có belle rồi ak.tiếc là 3 em 5233 đều xài cfw mất rùi.bác nào share cho e để e test trên x6-8gb cái nào.

iem có mod quả tsunami kiểu cũ này nè ,trc e làm để dùng cho OFW ,h cook rùi nên để đấy nuôi rêu :))
,h sâu cho bác nào thích sưu tầm đồ cổ ;;)

http://www.mediafire.com/?8qccozq3so2kxzs
bên Daily mobile còn có bản mod icon anna nữa ,bác nào thik e tìm về cho

hịc theme đó chỉ dành cho Symbian 3 thôi hả bạn Luu Tan Vu??
Không phải lúc trước bạn hùa theo mấy người khác trong topic của Jonny mà nói xấu Vũ này nọ sao?bây giờ lại chạy qua đây xin xỏ Vũ nữa,nói thật tôi rất ghét loại người 2 mặt như bạn.

có bác nào dùng cái Tsunami chưa .có đc k vậy ,tại post nhưng k dùng OFW nên m k test đc

xin lỗi mọi người mình đang phải đi học nên ít time,toàn phải ra net nên khó qua!mình hứa sẽ làm bài hướng dẫn sớm nhất để đáp lại mong đợi của mọi người!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back