• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowLyric-Hiện Lời Với Trình Nghe Nhạc Mặc Định Của Máy - Trag 3

N82 bác ạ , em đã edit lại hết rùi vd : Button.mp3 thì cái kia là button.lrc
sao ngộ nhỉ pó tai :(

File *mp3 như thế nào thì file *lrc cũng fải y zậy
Thấy bạn ghi cái viết hoa, cái hok thế này thì sao nó chạy đc :-?

N82 bác ạ , em đã edit lại hết rùi vd : Button.mp3 thì cái kia là button.lrc
sao ngộ nhỉ pó tai :(

Mình nghĩ bạn làm chưa đúng theo hướng dẫn đó, vì pm này chạy rất ổn, hiển thị tất cả nếu tên của bài hát và lrc trùng nhau. Kiểm tra lại đí sao bó chiếu sớm thế.:-??

hjx đã làm được mà cái chữ to wá có cách nào làm cho nó nhỏ lại và chuẩn như lời hát ko , thấy nó ko đúng lúc thì fải, mình test trên PC chuẩn vào máy thì nó chậm tí :((

hjx đã làm được mà cái chữ to wá có cách nào làm cho nó nhỏ lại và chuẩn như lời hát ko , thấy nó ko đúng lúc thì fải, mình test trên PC chuẩn vào máy thì nó chậm tí :((

Chịu khó đi cưng coi mấy bài trước đó, có cách chỉnh cho nhanh chậm, lời bài hát.

Chán thật! Mình test đi test lại, làm thử mọi cách. Đổi tên cho file.lrc giống file.mp3 rồi vào scan cũng tìm thấy rồi done. Xong mở music player kết quả vẫn không thấy lời đâu.
Pro nào giúp cái???

ở page 3 có chỉ làm cho chữ hiện nhanh = cách pen + up , nhưng N82 đâu có pen :(( , em bấm */# mãi mà chả thấy nó nhanh lên tí nào. còn chỉnh cái chữ nhõ lại thì hem dc luôn :((

ở page 3 có chỉ làm cho chữ hiện nhanh = cách pen + up , nhưng N82 đâu có pen :(( , em bấm */# mãi mà chả thấy nó nhanh lên tí nào. còn chỉnh cái chữ nhõ lại thì hem dc luôn :((
Chỉnh chữ to nhỏ thì vào phần Nghe nhạc đứng( nếu bạn xoay ngang đt thì vào phần Nghe nhạc ngang) kéo xuống dòng Các ký tự/1dòng mặc định là 13 . Chữ to là bởi vì bạn đặt ít ký tự quá. Bạn chỉnh lại chỗ này nhé .
Còn N82 không có phím bút chì thì bạn có thể cài thêm PM ThePencil.

Chán thật! Mình test đi test lại, làm thử mọi cách. Đổi tên cho file.lrc giống file.mp3 rồi vào scan cũng tìm thấy rồi done. Xong mở music player kết quả vẫn không thấy lời đâu.
Pro nào giúp cái???

bạn thử bài này xem sao nhé mình dùng rất ok lời và nhạc rất chuẩn
down load

bạn thử bài này xem sao nhé mình dùng rất ok lời và nhạc rất chuẩn
down load

Này bạn...File gì mà nghe tên khủng thế. Cái gì mà dinhmenh.rar thế. Mình chẳng giám giải nén (không may dính virus lại phải cài diệt virus ngại lắm :))Dù sao cũng thank u!:O

dinhmenh là tên bài hát Định mệnh đó bác :D bài này tui chỉ nghe DVH hát thôi :D hay phết :D

Các bác ơi. Cái này phải chép Lyric ở ngoài vào. Có cách nào xài các lyric có sẵn trong các file MP3 không?

chỉnh sao cho lời bài hát nhỏ hơn xíu làm sao
đây nè bạn không chịu đọc gì cả
Chỉnh chữ to nhỏ thì vào phần Nghe nhạc đứng( nếu bạn xoay ngang đt thì vào phần Nghe nhạc ngang) kéo xuống dòng Các ký tự/1dòng mặc định là 13 . Chữ to là bởi vì bạn đặt ít ký tự quá. Bạn chỉnh lại chỗ này nhé .
Còn N82 không có phím bút chì thì bạn có thể cài thêm PM ThePencil.

Mình thấy cái này không thể bằng TTPod được.Dùng TTPod là ổn nhất để thấy lời.Chạy được cả theo kiều karaoke

Back