• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shuffle Ultimate - PM lắc tay đổi nhạc bản mới nhất

hihi buồn quá, mình xài e71 chắc ko cài được phải ko bạn, phần mềm này hay quá.

cái này xài như thế nào đấy bạn.lắc về bên nào cho nó chuyển bài,tua tới,tua lui.mình lắc thử rồi,chả thấy nhạy lắm,mà lúc thì next,lúc thì pause,loạn hết cả lên.
Nhờ bạn chu topic chỉ rõ hơn cách dùng cho anh em nhé.Thank.

cái này xài như thế nào đấy bạn.lắc về bên nào cho nó chuyển bài,tua tới,tua lui.mình lắc thử rồi,chả thấy nhạy lắm,mà lúc thì next,lúc thì pause,loạn hết cả lên.
Nhờ bạn chu topic chỉ rõ hơn cách dùng cho anh em nhé.Thank.
Đọc lại Topic cũ để rõ thêm về cách sử dụng - http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=40848 - Nó chỉ có lắc 3 hướng là qua trái, phải và về phía trước!

Em đã copy những file download vào máy và cài đặt trực tiếp trên điện thoại nhưng máy hiện thông báo:chứng chỉ ko có hiệu lực,ko đc sự cho phép của nhà cung cấp,...Em đang xài N95..Rất mong anh hướng dẫn cách cài đặt cụ thể...
Em xin cảm ơn!!!

Em đã copy những file download vào máy và cài đặt trực tiếp trên điện thoại nhưng máy hiện thông báo:chứng chỉ ko có hiệu lực,ko đc sự cho phép của nhà cung cấp,...Em đang xài N95..Rất mong anh hướng dẫn cách cài đặt cụ thể...
Em xin cảm ơn!!!

cái này phải sign hoặc hack phone mới cài được mà bạn

Posted via Mobile Device

Em xin cảm ơn!!!
Sign hoặc hack phone đi nhé bạn!

mình đã cài nhưng sao ko mở được vậy ,cài hết cả 3 file rùi mà ko mở shuffle có ai giúp tui với

vấn đè là mình cài xong rùi nhưng lắc đi lắc lại có thấy hoạt động gì đâu làm theo hướng dẫn rùi mà vẫn ko được có pro nào hướng dẫn cho mình với

Back