• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shuffle Version 1.0 - Lắc tay đổi nhạc (cập nhật trang 5)

N78 có xài được không mấy bác ?

Mình không biết chắc chắn, nhưng hình như N78 không có accelerometer thì không xử dụng được đâu bạn ạ .MODS xóa giùm nếu mình nói sai, xin lỗi trước.

Nếu điện thoại có GPS tức là có accelerometer. Còn phiên bản có hổ trợ hay không thì bạn tự kiểm tra.;)

Thế cho hỏi máy bác có lắc được không vậy, nói em biết em cài với bác giot_tinh_cay_dang b-)

Thế cho hỏi máy bác có lắc được không vậy, nói em biết em cài với bác giot_tinh_cay_dang b-)

Lắc tốt nữa là đằng khác, phần mềm good lắm bạn ạ, download về mà test mới thấy đã!

Lắc tốt nữa là đằng khác, phần mềm good lắm bạn ạ, download về mà test mới thấy đã!
N85 lắc được à bạn, 8-| mà cái nut gallery ở đâu mình không biết:-??

ko cai dược ultrrapytzhon là sao hả pác nó cứ ngi là bị bảo về bởi người tạo ra nó ko cài đượce giúp em tí thank nhìu

N85 lắc được à bạn, 8-| mà cái nut gallery ở đâu mình không biết:-??

N85 bán rồi, dùng lại N95 8G:D N85 ko chơi được cái này đâu.
ko cai dược ultrrapytzhon là sao hả pác nó cứ ngi là bị bảo về bởi người tạo ra nó ko cài đượce giúp em tí thank nhìu

Máy yêu cầu phải hack để cài phần mềm unsign mới chơi được cái này. Chỉ hỗ trọ N82 và N95.

máy em đã hack thành công nhưng cài cái keypress 1.06. nó báp update eror làm thế nào bi h đây ạ

cái này..hiềm 1 nỗi tay em nó mồ hôi dầu,trưa nay thử giữ Media lắc 1 phát thế là thằng ku N95 yêu quý tuột khỏi tay,may thế nào mình đang nằm trên giường nên ko sao,hú vía :D

cài này mình test trên n95-1 mấy firmware cũng kô dc
Các bạn xài xyZMusic Control dễ sử dụng hơn, ko phải giữ nút multimedia key

do keypress bảo update error nên em bỏ ko cài đặt lun. :D Nó vẫn chạy bình thường ko biết sau này có sao ko nữa

kái này với xyZMusic Control cái nào xài ngon hơn thía. Ai cài rồi cho em ý kiến

Cái này ưu điểm hơn vì bạn phải ấn thêm phím mới lắc được (tránh tình trạng máy cứ tua tới tua lui liên tục)

các bác ơi sao khi em cài cả 4 file rồi vào Shuffle thì màn hình nó trắng xóa :| chẳng hiện lên gì cả :(( máy em N95-3 v20 chưa hack

mình đã làm đúng theo hướng dẫn nhưng k hỉu sao mở chương trình shuffle lên k đc (bấm vào icon nó chẳng động tĩnh gì cả), giúp mình với, thx

N73 lắc văn cả pin cũng không đc ^^&

Hình như con E71 hem đc, lắc hoài, lắc hoài ah :((

May E65 va N81 co dung dc phan mem nay ko ban oi
Posted via Mobile Device

N78 có xài được không mấy bác ?

Mình không biết chắc chắn, nhưng hình như N78 không có accelerometer thì không xử dụng được đâu bạn ạ .MODS xóa giùm nếu mình nói sai, xin lỗi trước.

Máy nào có hỗ trợ Accelerometer mới có thể sử dụng được soft này các bạn nhé :) Mà hỗ trợ Accelerometer là thuộc hỗ trợ phần cứng rồi nên có cài thêm bất kỳ soft nào cũng ko sử dụng được hết!Các máy N73,N78,N81,E65,E71 đều ko có Acc nên ko sử dụng được!Cái này đáng lẽ dùng Sym thì phải biết ngay chứ :-??

Back