• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu ICON - AIF (Hàng siêu cấp)

Anh tam làm ơn giúp em với, em đã cài bộ LIBS của anh, Python + Modul em cài được Siêu ICON - AIF rồi anh ạ ! Nhưng chỉ vào được đến giao diện " Ấn OK để vào chương trình..." thì báo lỗi System Apps eror (-50), và thêm nữa khi em cài bộ LIBS của anh phần mềm TTpop tự nhiên lỗi không chạy nữa anh ạ ! Dưới đây là ảnh chụp màn hình Siêu ICON - AIF trên 7610 của em

em cũng bị như trên, anh 8 giải quyết giùm.
anh cứ để down cả cái folder BIL.. như trước thì OK

anhtam ơi cái chương trình này của anh em cài vô đổi icon được có vài cái àk, còn icon của python, handy clock là nó báo "ko tìm thấy file aif", mỗi lần đổi chỉ đổi dc 3 hình là văng, rồi còn hum wa em đang đổi icon tự nhiên đứng máy ~.~ xong rồi em tháo pin ra cắm vô lại máy hết chạy lun, em tháo thẻ ra 4mat máy thì máy chạy, cắm thẻ vào mấy cái icon gốc bị mất hết ~.~ 4mat thẻ trong máy ko dc, phải mang ra tiệm làm :((tại thằng bạn lấy calbe nối card reader với pc) lỗi đó là sao vậy anh ??? Đã vậy còn cái x-plore em đối icon xong ra ngoài menu nó ghi tên lại là "23" còn jukebox ghi là "46"

Chỉnh sửa cuối:
không chỉ có TTpod mà tất cả ứng dụng chạy trên python cũng bị tương tự

Vậy là Python không tương thích rồi bạn ạ . Có thể trước khi cài bộ Lib của anh tám bạn đã cài nhầm 1 bộ python được quảng cáo là All in one phải không. Mình trước cũng bị vậy đấy.

Cách khắc phục là remove toàn bộ những gì gọi là Python bạn đã cài trên máy. Copy bộ Lib của anhtam theo hướng dẫn. cuối cùng cài Python 1.45 + MOdule + Scrip bản tương thích với di động của bạn vào và tận hưởng các ứng dụng

Nếu không thể tìm được bộ python hợp lí thì PM cho mình kèm theo tên di động của bạn đang dùng , mình sẽ giúp đỡ. Chúc thành công !:-?

Các bạn dùng 6260,7610 xem thêm bài 94 trang 10 chủ đề Winfile này là OK

Chỉnh sửa cuối:
anhtam ơi cái chương trình này của anh em cài vô đổi icon được có vài cái àk, còn icon của python, handy clock là nó báo "ko tìm thấy file aif", mỗi lần đổi chỉ đổi dc 3 hình là văng, rồi còn hum wa em đang đổi icon tự nhiên đứng máy ~.~ xong rồi em tháo pin ra cắm vô lại máy hết chạy lun, em tháo thẻ ra 4mat máy thì máy chạy, cắm thẻ vào mấy cái icon gốc bị mất hết ~.~ 4mat thẻ trong máy ko dc, phải mang ra tiệm làm :((tại thằng bạn lấy calbe nối card reader với pc) lỗi đó là sao vậy anh ??? Đã vậy còn cái x-plore em đối icon xong ra ngoài menu nó ghi tên lại là "23" còn jukebox ghi là "46"

Hì với nameOk v1.5 Việt hóa của anh tám bác muốn đổi tên Phần mềm cài đặt thành cái gì cũng được nhé. Chẳng hạn cái X-Plore đang có tên là "23" bạn chạy Name Ok 1.5 rồi đổi tên nó về như cũ hoặc đổi thành " Ông trời":D cũng được
Vào đây tải bản name OK 1.5 Việt hóa bởi anh 8 nè : http://pdaviet.net/showthread.php?t=55598

^^

huhu các anh ơi!máy em mới bị vo nước mất hết dữ liệu MMC!anh nào đã down được soft siêu icon của anh 8 rùi thì làm ơn up lên cho em xin lại được không?

huhu các anh ơi!máy em mới bị vo nước mất hết dữ liệu MMC!anh nào đã down được soft siêu icon của anh 8 rùi thì làm ơn up lên cho em xin lại được không?

Ok chờ lát nhé ! Nhớ thanks 20 lần đấy nhé . Hi hi

Của bạn đây

^^

"Thi ân bất cầu báo đáp"

mà AnhTam ơi sao link down của anh nói là không bao giờ diel cơ mà!thế mà giờ lại toneoff hết thế này!hjhj!anh mau fix lại link down cho anh em sài đi anh!em muốn có bộ libs của anh quá mà không được!huhu:((

mà AnhTam ơi sao link down của anh nói là không bao giờ diel cơ mà!thế mà giờ lại toneoff hết thế này!hjhj!anh mau fix lại link down cho anh em sài đi anh!em muốn có bộ libs của anh quá mà không được!huhu:((

Die chỗ nào thế. Do không biết down đó thôi. Cứ chỗ nào có chữ Download mà Click, dễ quá mà... Định Spam àX-(

^^

Die chỗ nào thế. Do không biết down đó thôi. Cứ chỗ nào có chữ Download mà Click, dễ quá mà... Định Spam àX-(

sặc!sorỷ sòry..!em thấy nó hiện lên 1 cái trang toàn màu đỏ!em lại tưởng nó báo là link bị diel!giờ mới nhìn thấy chữ download to đùng!hjhj=))

Hì bác tám nổi giận trông... Baby Wá. Cũng tại bác đóng cửa Blog nên nhiều anh em mới hiểu lầm bác SSSSSSSPPPPAAAAAMMMMMMM đấy !
Đúng là làm phúc phải tội bác nhì !:-??

Back