• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGN các phần mềm UNSIGN Trực Tiếp trên Mobile(ko cần file .cer)

Status
Không mở trả lời sau này.

manhhaVirgo

Từ nay anh em yên tâm tụ Sign phần mềm UNSIGN mà ko cần nhờ Sign hộ vì mình có thể tự làm :D Thưởng thức đi Anh em:p
1.Yêu cầu máy đã hack phone và cài x-lore 1.22 nhé
Bắt đầu nha:
X-Plore v1.22. chọn show hidden & system files/folders bằng cách nhấn phím 0.Đánh dấu hết các ô rồi ok

Tiếp theo bạn download file đính kèm dưới đây, copy vào phone. dùng X-Plore mở ra, nhấn 4 để extract, chọn extract vào ổ C

- tìm đến file C:\resource\swicertstore\dat\00000001 , nhấn phím 6, chọn thuộc tính Read Only và Change để thay đổi

XONG, bạn có thể Sign bất cứ file UNSIGN nào>:)

- cài Signsis (đính kèm), chọn file cần sign và chọn Selfsign

File SIGNED sẽ nằm cạnh file UNSIGNED và có đuôi là SISX

Làm như mình hướng dẫn bên trên chắc chắn là Sign đc các phần mềm UnSign và thưởng thức nhé anh em:p còn nhiều cách nữa để cài đc phần mềm UnsiGn cho máy nhưng mình thấy cách này là hữu dụng nhất và dễ làm...
Đã test ngon trên N95,N81,N73 rồi còn các máy khác anh em tự test rồi cho ý kiến nha....Thấy có ích thì thank em phát:D:))
Bibi các phần mềm UnSign.....(em nghĩ bài này sẽ nhiều người cần đc thì mod cho lên khung trên cho anh em dễ nhìn;) )

Bài hướng dẫn của bạn đã có lâu trong diễn đàn này rồi bạn ơi, bạn ko share kỹ mà đã post rồi. Mình thấy sao nói vậy thôi bạn đừng buồn nha.

đúng là có rồi nhưng bài đó mình test rồi ko đc và đây là file 00000001 mới update.Thấy dùng tốt và anh em vất vả về phần Sign thì post lên thôi...Trùng rồi cũng đâu có sao bạn.Nhiều người vãn cần mà:D Và còn nhiều cách để cài đc các ứng dụng UnSiGn nữa nhé ai cần mình có thể post các cách khác:p

Hehe bi h đâu cần phải sign chi nữa cho mệt,cài luôn trực tiếp vào máy luôn đó! Khỏi tốn thêm time sign chi cho mệt! (Hack phone rồi lo gi nữa)

Chỉnh sửa cuối:
cái pm này iu cầu phone đã được hack . Nếu mà phone đã được hack rồi thì làm như cách trên đâm ra lại lâu mà khó hiu heee . Trong box có cách bạn chỉ cần copy đúng 1 file là bạn có thể install ko cần sign gì rồi .

Hehe bi h đâu cần phải sign chi nữa cho mệt,cài luôn trực tiếp vào máy luôn đó! Khỏi tốn thêm time sign chi cho mệt

bài này mới nghe giống tin giật gân quá hả bạn hiiiiiiiiiii=))=))=))(bạn thấy chữ delete chỗ nào không vậy.)

cũng như nhau cả thôi bạn ạ...Cái kia là cop file .exe vào hệ thống trước Kojiro cũng có 1 bài về cái này rồi mình test thử trên N81 ko đc con N95 thì ngon..Chả hiểu thế nào nay mới test cái này thấy dùng ngon cho các đời thì post san xẻ cho anh em thôi:)
Đã mất công post thì vào cũng thank em phát chứ con ai chả biết là con nhiều cách cài UnSign...Còn cách Sign = PC nữa em nói luôn cho đỡ kể mệt ;))

nói vậy chứ cũng hữu ích lắm đấy(manhhavirgo sướng...)có 1 số máy cho file vào .exe vào không tác dụng(test trên 5500 vô đối...)Thanks

Bài này đã được AM nguyenpa post rất là lâu và làm rất thành công. Cũng đã được cập nhật file mới rồi.

Dù sao cũng cảm ơn bạn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back