• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Singed ứng dụng trong 5 phút !

Status
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu, bây h vẫn còn signed để làm gì nhỉ?

singed để hack để cài ứng dụng mà ban,bạn hỏi ngây ngô thế???? dành cho máy chưa hack,hoặc ko hack được,hoạc hack phải flash sợ ko dám hack nên cần signed :))

Mà trang cer.opda.cn thế nào rồi ấy nhỉ. Lâu kg vào hôm nay vào thấy kg như trc nữa. Chả biết lấy key, cer ở đâu mà signed helloOX nữa. Lại kg thấy ver eng nữa.

Mà trang cer.opda.cn thế nào rồi ấy nhỉ. Lâu kg vào hôm nay vào thấy kg như trc nữa. Chả biết lấy key, cer ở đâu mà signed helloOX nữa. Lại kg thấy ver eng nữa.

thì qua bên này xin cer và k3y nè bạn. LINK

Làm sao mà phải làm lòng vòng thế. Mình dùng cái XStevedore của bác tienquoc lấy cer+key+hackphone trong 5 phút là xong tất cả. Chỉ lấy cer+key Để sign phần mềm thì chắc chỉ mất 2phút tính cả thời gian cài đặt phần mềm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back