• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisware Symbian pack1 by tiny1990

tiny1990

30 ứng dụng trong 1 file sis

Thật đơn giản khi file sis này sẽ cho bạn lựa chọn các ứng dụng khi cài đặt.
Khi bạn chạy nó sẽ liệt kê danh sách 30 ứng dụng mà file sis có. Bạn đánh dấu/bỏ đánh dấu để cho phép ứng dụng đó cài hay không cài vào đt.

Quá đơn giản đúng không? Vậy mình bổ sung screenshot sau nhé, giờ đi đánh răng, ăn sáng.

Ưu điểm: Nhiều ứng dụng trong 1, thích cái nào thì cái chọn cái đó sau đó ngồi chờ kết quả. Đó là những ứng dụng rất rất cần thiết

Nhược điểm là: Có vài phần mềm chưa update. Mình sẽ bổ sung file khác để cập nhập các ứng dụng cho thật mới (File này làm hồi trước noel, mà nhà bị cắt internet nên k có up lên)

Giới thiệu sơ sơ vài ứng dụng có trong file sis đó nhé
1/ xplore 1.22 + capon/capoff + (chụp hình tắt tiếng nếu để profile là im lặng)
2/ resco viewer 5.0
3/ ghi âm cuộc gọi của hảng psiloc (quên tên ứng dụng rồi) V1.2
4/ Advanced Device Locks Pro
5/ Auto Profiles
6/ Calcium (máy tính giống ipod)
7/ Foreca Weather 1.4
8/ Image Design (có thể nói là photoshop trên đt)
9/ Im + v.8
10/ Im + v7.14 (chọn cái 9 hoặc 10 để cài đặt. Khuyên bạn nên xài 7.14)
11/ Jbak Task Manager v1 R5
12/ LexisgooS9 (Từ điển creck kịt)
13/ Mobireader 5.13
14/ SIM directory (danh bạ sim)
15/ Slick 0.45 fix bug
16/ Slide Helper (hổ trợ máy trượt nắp)
17/ SmartMovie 4.0
18/ SMS & MMS diary
19/ Tpod 3.10
20/ Opera 8.65
21/ Profile Mail 2.91
22/ Rompatcher
23/ Ringtone Editor 1.8
24/ Magic messenger 1.2 (Khi cài thì vào about là 1.1 k biết tại sao nưa)
25/ Active files mới nhất
26/ Free Cool Call 1.05
27/ Kaspersky 7
28/ Auto theme
29/ auto profile
30/ hết
Hướng dẫn: Khi bạn chạy thì nó báo là cài xplore, nhưng bạn cứ bấm next next là sẽ hiện ra danh sách ứng dụng. Xem hình bên dưới nhé

Anh em thấy cái nào cần thiết thì PM cho mình, để mình cập nhật.

Cuối cùng dù hay hay dở thì cho thằng em xin cái thank để nó đỡ bùn
http://www.mediafire.com/?1wmwkz2mnw3

Chỉnh sửa cuối:
Em nên liệt kê đầy đủ ra! Đánh răng xong thì cập nhật hình ảnh ngay nhé! :D

Test cho update error cả lũ à :p Để anh em khác cho ý kiến!
Rảnh thì làm 1 cái pack Việt hóa nhe :D

Cái này máy mới format thì cài rất ngon, vì khỏi sợ update error và mất công tìm.:)) . KJR thử format máy cài lại xem rồi cho anh em biết kết quả.=D>=D>=D>

Cái này máy mới format thì cài rất ngon, vì khỏi sợ update error và mất công tìm.:)) . KJR thử format máy cài lại xem rồi cho anh em biết kết quả.=D>=D>=D>

Có khi phải vậy thật, chứ cài vào toàn bị như KJR thôi. Đặt hàng tiny pm nào mình thích thôi.:)):))

Cái này sẽ rất tiện cho những bạn mới dùng hoặc những ai vừa format lại máy. Ứng dụng này của tiny1990 mang tính chất tham khảo, mọi người chỉ cần 1 chút thời gian là hoàn toàn có thể tạo nên những bộ cài đặt all-in-one giống tiny1990 ngay, các phần mềm có thể tùy ý cho phù hợp với mục đích sử dụng của mình.
Anyway, thanks tiny1990 về việc giới thiệu 1 cách để anh em khi format máy có thể cài đặt phần mềm lại 1 cách nhanh hơn. :)

Xong rồi nhé sếp :)). Test dùm em đê;;)

E hay nghich nhiều phần mềm thỉnh thoảng xung đột toàn phải 4mat.Mà phần mềm e dùng lại khác của bác.Bác dạy e cách làm để e tự làm hoặc e up tất cả các file của e lên bác làm hộ e đuọc không ạ.

Test cho update error cả lũ à :p Để anh em khác cho ý kiến!
Rảnh thì làm 1 cái pack Việt hóa nhe :D

Sếp bỏ chọn mấy cái tên lạ quoắc ở cuối cùng nhé. Vì đó là thành phần plugin của megapymodulpack đó. Đã bảo là thích cái j thì chọn để cài đặt. sếp chơi cả lũ thì sao được.:)) (Dành cho máy mới format sếp nhé :D)

Sếp bỏ chọn mấy cái tên lạ quoắc ở cuối cùng nhé. Vì đó là thành phần plugin của megapymodulpack đó. Đã bảo là thích cái j thì chọn để cài đặt. sếp chơi cả lũ thì sao được.:)) (Dành cho máy mới format sếp nhé :D)

Đã bảo rồi, làm cán bộ thì phải hy sinh cho anh em chứ, Format đi rồi cài lại báo cáo cho anh em rõ.X-(

Cán bộ là để quản lý chứ không phải cán bộ là chốt thí, chết trước đâu nha >:)

Tiny hướng dẫn cho anh em làm luôn đi kìa :) Mà cái này KJR thấy nên chỉ 1 người làm thôi chứ ai cũng làm thì mắc công vì mình thích Pm nào thì cài thẳng cho rồi, cần chi phải đóng gói lại thành 1 cục như thế này :p

Cán bộ là để quản lý chứ không phải cán bộ là chốt thí, chết trước đâu nha >:)

Tiny hướng dẫn cho anh em làm luôn đi kìa :) Mà cái này KJR thấy nên chỉ 1 người làm thôi chứ ai cũng làm thì mắc công vì mình thích Pm nào thì cài thẳng cho rồi, cần chi phải đóng gói lại thành 1 cục như thế này :p

Tại hết ứng dụng, hết chuyện để nói rồi. Bới rác tìm sâu chứ sao giờ.
Em định là 4 cục
+Quản lý cuộc gọi
+Quản lý hệ thống
+Đa phương tiện
+Chat Net
Cho dễ cài đặt :D

vụ nỳ hay đó nha tyty chỉ giúp anh em cách gộp chung vào 1 file sis nào :p
vì mỗi người có 1 gu xài soft # nhau mà nếu có thể tự làm được thì mí hay ;)

vụ nỳ hay đó nha tyty chỉ giúp anh em cách gộp chung vào 1 file sis nào :p
vì mỗi người có 1 gu xài soft # nhau mà nếu có thể tự làm được thì mí hay ;)

Bạn Down file của Tiny về, banh ta lông nó ra là biết cách làm thôi mà.:D

Cái này sẽ rất tiện cho những bạn mới dùng hoặc những ai vừa format lại máy. Ứng dụng này của tiny1990 mang tính chất tham khảo, mọi người chỉ cần 1 chút thời gian là hoàn toàn có thể tạo nên những bộ cài đặt all-in-one giống tiny1990 ngay, các phần mềm có thể tùy ý cho phù hợp với mục đích sử dụng của mình.
Anyway, thanks tiny1990 về việc giới thiệu 1 cách để anh em khi format máy có thể cài đặt phần mềm lại 1 cách nhanh hơn. :)

anh ơi chỉ cho cách làm như anh tiny1990.để em đưa những cái em thích vào.thank anh

Tại hết ứng dụng, hết chuyện để nói rồi. Bới rác tìm sâu chứ sao giờ.
Em định là 4 cục
+Quản lý cuộc gọi
+Quản lý hệ thống
+Đa phương tiện
+Chat Net
Cho dễ cài đặt :D
Bác chủ topic giúp đỡ anh em đi.

Bác chủ topic giúp đỡ anh em đi.

qua tết làm. giờ nhiều việc bận rộn lắm. chẳng hạng như đi shopin, đưa bạn về quê (phải nhậu chia tay), dọn dẹp nhà cửa ... làm bánh tét, dưa muôi củ kiệu :D

Back