• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin Tuyệt Đẹp cho の[ TouchDial ] の

CongVoi

Super V.I.P
2Skin Tuyệt Đẹp cho の[ TouchDial ] の

Cách làm: Copy chép đè cả 3 file dưới vào : X:\RESOURCE\apps\TouchDial

X là nơi bạn cài phần mềm

attachment.php

cái này có gọi được không hay chỉ để làm cảnh vậy a congvoi?:-??

anh cong voi ơi cái TouchDial này phần mềm cacì nó là ở đâu zị anh?hjc hay nó là 1 phần của Gdesh zậy anh??

cái này có gọi được không hay chỉ để làm cảnh vậy a congvoi?:-??

anh cong voi ơi cái TouchDial này phần mềm cacì nó là ở đâu zị anh?hjc hay nó là 1 phần của Gdesh zậy anh??

Touch Dial là phần mềm tạo cuộc gọi với bàn phím ảo lớn và giống Iphone. Nếu các bạn thích có thể lấy ở đây! Còn skin của anh CongVoi thì bạn giải nén chép vào D:\resource\apps\touchdial ( chọn 1 cái thui nhé ) :D

long lanh thật! thank :D

nhưng mỗi lần muốn chạy thì lại phải kich vào nó mới đc , nó ko thường trực để thay thế cho phần mềm quay số mặc định của máy , cái này chắc chỉ phù hợp khi dùng Gdesh:-?

Vậy thì nhờ các bác mod lại cái bàn phím mặc định giống như bàn phím của IPhone.

Back