• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

skin walkman

trungbang1186

skin này mình củng không biết dùng cho máy nào nữa.m600 của em thì không được.em tải trên mạng vè.bác nào thích thì dùng thữ nhé

Cái Skin APPLE ở dưới bác Công post lâu rồi bạn ơi, tiếc mỗi cái là nó ko hiện hình album.. Dù sao cũng thanks bạn đã share..

không hiện hình skin + thanh chạy nhạc cho P990i Nhìn chung nó chỉ chạy tốt trên P1 hiển thị đầy đủ P990i thiệt thòi quá Mãi không trỉnh xửa được Bo tay luôn :((

mình thích cái skin apple nhưng không biết nó dành cho walkman nào vậy các bạn. mình đang xai walkman 3.0

không hiện hình skin + thanh chạy nhạc cho P990i Nhìn chung nó chỉ chạy tốt trên P1 hiển thị đầy đủ P990i thiệt thòi quá Mãi không trỉnh xửa được Bo tay luôn :((

Bạn vietDuck xài skin nào vậy? Nếu là WM2.0 thì chắc chắn phải được chứ?

Bạn vietDuck xài skin nào vậy? Nếu là WM2.0 thì chắc chắn phải được chứ?

Mình sài P990i thường thì ở các dòng W với P1 nó hiện đầy đủ nhưng thằng P9 kén nắm Toàn thiếu màn Không bao h hiển thị đủ May quá anh Tú vừa làm 3 cái skin mới Các nút thao tác đầy đủ Rất tiện 1 lần nữa Thank anh Tú :D

Back