• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin window (g) cho coreplaer

sonnguyen_uiq3

đây là skin win media 11 của bác cong pót thì phải.ở đây mình thay đổi cái hình một chút cho lạ mắt,chứ nhìn hoài cái củ riết cũng chán.bạn nào thích thì cứ giải nén rùi copy vào X:pRIVATE\20012FA6 X:la ổ cài

Từ lần sau các vấn đề về Skin hay theme thì sẽ chuyển qua UIQ Styles & More bạn nhé, tạm thời mình sẽ để tại đây và sẽ chuyển trong 2 ngày tới. Cảm ơn bạn Sonnguyen_uiq3 !!!!

wow,skin củ mà down cũng nhiều thế,up thêm vài phát,các bác thưởng thức tiếp nhá

Bác cho em hỏi dùng chương trình gì để "xào nấu" cái skin này thế??? Có làm thế nào cho mấy cái file-view-play-tools-? trên thanh tools bar của nó nhỏ đi được không vậy?. Thanks bác trước và ngồi đợi hồi âm.;;)

Bác cho em hỏi dùng chương trình gì để "xào nấu" cái skin này thế??? Có làm thế nào cho mấy cái file-view-play-tools-? trên thanh tools bar của nó nhỏ đi được không vậy?. Thanks bác trước và ngồi đợi hồi âm.;;)

Mình vẫn dùng Winrar thay hình làm giao diện cho thằng này. Không biết có thể làm được những gì bạn mong đợi không. Nếu có thời gian bạn thử xem.
Bạn dùng winrar bung một file skin ra rồi tham khảo các ảnh trong đó, dựa theo những ảnh đó mà chế, chú ý các size.
Đặt tên tương ứng rồi import rồi export bằng winrar là được.

Ðúng rùi,nhü bác vnyelsea nói.mình dùng xplore(có săn winrar) làm viêc này.và bác câ'n chú ý thêm là muô'n thay hình nào thì phãi Ðúng size,tên và thuô.c tính of nó.vd:*.jpg hay *.mbm hay *.png.

Ðúng rùi,nhü bác vnyelsea nói.mình dùng xplore(có săn winrar) làm viêc này.và bác câ'n chú ý thêm là muô'n thay hình nào thì phãi Ðúng size,tên và thuô.c tính of nó.vd:*.jpg hay *.mbm hay *.png.

Mình vẫn dùng Winrar thay hình làm giao diện cho thằng này. Không biết có thể làm được những gì bạn mong đợi không. Nếu có thời gian bạn thử xem.
Bạn dùng winrar bung một file skin ra rồi tham khảo các ảnh trong đó, dựa theo những ảnh đó mà chế, chú ý các size.
Đặt tên tương ứng rồi import rồi export bằng winrar là được.

Cảm ơn các bác đã tận tình giúp đỡ, em làm được rồi nè. Thanks!Thanks!Thanks!

Back