• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skins cho psShutXP!

Tải về

Skins này bạn có của QVGA không? cho mình với.

Hiện tại mình chỉ tìm thấy bản VGA thôi, khi nào có bản QVGA mình sẽ gửi lên ngay

banhbaonong ơi,mấy cái skin bạn post ở trang 2 die hết rồi,bạn có thể Up lại cho anh em được không?Xin cảm ơn.

Skin vista mới nhé , được mình tách ra từ bản rom đang dùng , nhìn cool hơn skin vista cũ nhiều, mình gửi kèm với skin vista cũ cho bạn nào thik thì so sánh nhé . Thích hợp với màn hình QVGA nhé

psShutXP có phân ra bộ cài cho VGA và QVGA ko hả mọi người? mình dùng QVGA thì cop các skin vào ngon lành, chả hiểu sao cop cho thằng bạn dùng VGA thì ko thể đc (cop đúng skin cho VGA). Kể cả cop vào program/psShutup.. hay Windows đều ko vô ích, nó vẫn chỉ hiện mặc định của chương trình hình bé tí

psShutXP có phân ra bộ cài cho VGA và QVGA ko hả mọi người? mình dùng QVGA thì cop các skin vào ngon lành, chả hiểu sao cop cho thằng bạn dùng VGA thì ko thể đc (cop đúng skin cho VGA). Kể cả cop vào program/psShutup.. hay Windows đều ko vô ích, nó vẫn chỉ hiện mặc định của chương trình hình bé tí

có chứ bạn , muốn dùng cho màn hình VGA thì phải kiếm skin phù hợp với nó , copy vào mới có tác dụng lận .........

Skin vista mới nhé , được mình tách ra từ bản rom đang dùng , nhìn cool hơn skin vista cũ nhiều, mình gửi kèm với skin vista cũ cho bạn nào thik thì so sánh nhé . Thích hợp với màn hình QVGA nhé

Mình cũng thik skin vista mới hơn .........:D:D

Rảnh rỗi ngồi làm 1 cái dành cho VGA, các bạn đừng chê nhé vì trình độ PTS của mình còn gà lắm, post lên để anh em đánh giá thôi :p

Chỉnh sửa cuối:
Mình cũng có một vài bộ sưu tầm được tặng anh em đây,nếu thấy đẹp thì Thanks mình một cái để khích lệ tinh thần một chút nhé:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi,muốn xài mấy cái skin này phải cài chương trình psShutXp trước đúng ko? Nó hỗ trợ WM mấy vậy bạn? Bạn có thể post chương trình đó lên được ko?

Cho mình hỏi,muốn xài mấy cái skin này phải cài chương trình psShutXp trước đúng ko? Nó hỗ trợ WM mấy vậy bạn? Bạn có thể post chương trình đó lên được ko?

Đúng đó bạn! Chương trình psShutXP hỗ trợ hết các HĐH và có thể tải nó tại đây: Download
Chúc vui! :)

Back