• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.
mình vừa tải bản 5 về test mà k sao conect đc có ai bị vậy k opera vẫn vào bt

pm này tương tự như cái opera thui.tốc độ down và load thì chậm hơn nhìu ,khó sử dụng hơn vì tiếng CN

Posted via Mobile Device Mìh chi kêt cái giao diên thui rât beautiful.Mà tù trc dên giò mìh chua thây trình duyêt nào có giao diên PRO nhu GOv1.3.Riêng mình thì test xog mat dù kô hiêu gì cã nhug vân rât thích,nêú dc thì nhò máy huynh ViêtHóa dùm.

Posted via Mobile Device Mìh chi kêt cái giao diên thui rât beautiful.Mà tù trc dên giò mìh chua thây trình duyêt nào có giao diên PRO nhu GOv1.3.Riêng mình thì test xog mat dù kô hiêu gì cã nhug vân rât thích,nêú dc thì nhò máy huynh ViêtHóa dùm.
Chúc bác kiên nhẫn tìm hiểu thêm nhé.em đã test rùi tuy nó chẹp thiệt nhưng pm này chỉ dùng để lướt web như cái opera thui ,mà lướt web chậm thì đành phải remover thui

da co ban update skyfire v1.5 da test duyet nhanh va ho tro xoay man hinh nam ngang xem clip rat chuan va tuyet voi..
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
1.5 ở đâu hay thế? Up trực tiếp, bả mới nhất là 1.10 (13041). Mới up xong, lòi mắt ra cũg chả thấy rotate đâu kà. Lạ thật.

Posted via Mobile Device
1.5 ở đâu hay thế? Up trực tiếp, bả mới nhất là 1.10 (13041). Mới up xong, lòi mắt ra cũg chả thấy rotate đâu kà. Lạ thật.

Bản 1.5 là dùng cho s60v5 hiện tại đã được công bố trên mạng

Posted via Mobile Device

Hix em điên với cái skyfire này quá mấy bác giúp em với cài vào dc chạy được mah mới bấm dc 1 chữ đầu tiên là nó out luôn ra :(( mấy bác biết nó bị gì ko vậy hix hix điện thoại em n81 8gb chạy ngon lành mà cái N78 của bx em cài vào sài ko dc em cài hết mấy bản trong này rồi mà chẳng có cái nào dc hết mấy bác biết nó bị gì ko ????

Hix em điên với cái skyfire này quá mấy bác giúp em với cài vào dc chạy được mah mới bấm dc 1 chữ đầu tiên là nó out luôn ra :(( mấy bác biết nó bị gì ko vậy hix hix điện thoại em n81 8gb chạy ngon lành mà cái N78 của bx em cài vào sài ko dc em cài hết mấy bản trong này rồi mà chẳng có cái nào dc hết mấy bác biết nó bị gì ko ????

Posted via Mobile Device Ban thu reset lai máy coi.Chi cân bô nhó trông co 19mb thui là xài OK, load thoãi mái.Ân chat phím menu xem coi có app nào chay ngâm kô ,nêu có thì del hêt (nhó dung del cái stanby mode nha).Hoac cung có thê la do Ram yêú.Mìh cug kô rành vê N78 cho lam.

N78 RAM 96MB chiến ngon đây :-?

bực lắm chứ ko vừa đâu, đúng là một số phần ko bằng opera đc ,đc cái là xem phim, và nghe nhạc thì ổn đấy. nhưng cho mình hỏi là tìm tab mới kiểu nào vậy??:-?

bản skyfire mới muốn back lại trang trước thì ấn nút gì vậy ?

dung phim 7 va 9 de back va next trang nhe... Phim 1 va 3 de phong to nho... Phim 4 de add trang phim 5 de lam moi trang web
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back