• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyforce - Bắn máy bay [FW 2.2.1 only]

bodyguard

Skyforce
Đây là một game quá quen thuộc đối với anh em rồi, những ai đã xài qua dòng S60, PPC thì không cần phải giới thiệu nữa. Nay đã chính thức có mặt trên Iphone, game thuộc thể loại bắn máy bay, với hình ảnh và âm thanh tuyệt vời...Bây giờ mời các bác thưởng thức.
Đầu tiên bạn chọn cấp độ chơi: Easy, Medium, Hard
Kế tiếp, ứng với mỗi cấp là số màn bản phải chiến đấu, ví dụ: easy bạn chỉ có 3 màn là giải phóng
Sau đó, có 3 loại máy bay cho bạn chọn, mỗi chiếc có 1 thế mạnh riêng
Và cuối cùng là chơi thôi, có rất nhiều vũ khí, trong quá trình chơi bạn để ý có con tin bên dưới nhờ bạn giải thoát, khi cứu bạn sẽ đươc cộng điểm...và nhiều thứ khác

Last edited by a moderator:
Skyforce
Đây là một game quá quen thuộc đối với anh em rồi, những ai đã xài qua dòng S60, PPC thì không cần phải giới thiệu nữa. Nay đã chính thức có mặt trên Iphone, game thuộc thể loại bắn máy bay, với hình ảnh và âm thanh tuyệt vời...Bây giờ mời các bác thưởng thức.

Cho xin cái ảnh đi bạn!!b-)

ah bản này chơi trên firmware 2.2.1 nha các bạn , 2.2 em tét không được đâu

cái này dùng cho nhiều FW của iphone mà
2.0,2.0.1,2.0.2,2.1,2.2,2.2.1
các bạb dùng iPhone PC Suite add vào là ok

mình sync = pcsync nhưng nó báo ko dùng dc, máy mình fw 2.2

Có Acc Free iTunes để cài Soft hoặc Games Free đồng thời cài MobileInstallation phù hợp với phiên bản FW đang xài là OK!:D

em đag xài 2.2 . em cài vô itune đc nhưng ko vo iphone đc. e đã cài nhìu game rồi nhưng cái này lại bị zậy. ai giúp với

Chẳng hiểu Bạn muốn hỏi về điều gì?:-?:-??
Ý bạn ấy nói là chép game vào itune được nhưng sync vào iphone thì không được:))
PS:game này chĩ hỗ trợ cho ew 2.2.1:D muốn chơi thì ip custom chứ đừng up org nha các bác,world thì vô tư:D

em đag xài 2.2 . em cài vô itune đc nhưng ko vo iphone đc. e đã cài nhìu game rồi nhưng cái này lại bị zậy. ai giúp với

Cách dễ nhất để chơi được games này trên iPhone 2.2 :
- đổi đuôi *.ipa thành *.rar, giải nén *.rar đó, thu được file *.app.
- Chép *.app đó vào Applications của iphone (thông qua WinSCP - nhớ cài OpenSSH) và set 755 cho thư mục đó.
- Restart lại springboard.
Cuối cùng là thưởng thức.

(Cách sử dụng WinSCP bạn tìm thêm trên diễn đàn nhé).

Chúc thành công.

Mình làm theo bạn không được, bạn có thể nói rõ thư mục applications ở đâu được không.

tốt nhất là bạn nên lên 2.2.1 đi, hỗ trợ đầy đủ hết ko chỉ game này mà còn nhiều thứ khác nữa mỗi khi bạn muốn....

không save được game skyforce

sao mình cài game này vô mà nó không cho save và cũng không có nhạc vậy mặc dù mình đã chỉnh sound trong phần Option rồi

Back