• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKYPE 1,2 phiên bản java

langtu13493

Đây là phiên bản java dung được cho mọi máy có hỗ trợ java 2.0.NÓ hỗ trợ tất cả các skype feauters như gọi điện thoại, nhắn tin tức ...
hix các bác xem ảnh nè.mình mới học vh nên mấy file j¢ này chịu ko làm nổi vậy nhờ pro nào vh giúp cho ae được nhờ với

Chỉnh sửa cuối:
chat đó giống như chat skype trên pc z đó bạn

Vậy chỉ người nào dùng skype mới chat được với nhau thôi ah, vậy thì bất tiện quá, cứ như slick dùng sever yahoo cho phổ biến có phải hay ko:-?:-??

Đây là phiên bản java dung được cho mọi máy có hỗ trợ java 2.0.NÓ hỗ trợ tất cả các skype feauters như gọi điện thoại, nhắn tin tức ...
hix các bác xem ảnh nè.mình mới học vh nên mấy file j¢ này chịu ko làm nổi vậy nhờ pro nào vh giúp cho ae được nhờ với

Bạn có phiên bản tiếng anh không vậy! cho mình xin với nhé.

Sao ko phát triển nghien cứu cái này theo dạng sis mà pro lại tải bản jar lên thế? S60v2 dùng sis là chuẩn nhất mà

Sao ko phát triển nghien cứu cái này theo dạng sis mà pro lại tải bản jar lên thế? S60v2 dùng sis là chuẩn nhất mà
bạn đừng coi thường ứng dụng java nha bạn , công nhận là symbian thì dùng ứng dụng thuộc symbian nhưng cũng nên mở rộng sang java , với lại lập trình java theo mình thấy thì nó khó hơn lập trình symbian nhé bạn. vì vậy dùng java có gì không hay nào , các bạn cứ thấy ác cảm với java hay sao vậy, :-??mình thấy chỉ cần ứng dụng đó thiết thực cho cuộc sống là tốt rồi dù là symbian hay java>:)>:)

hic, ko bít cách gọi skype trên mobile, ai bít chỉ giúp với, thấy nhỏ bạn gái gọi skype với ông anh bằng IP mà thèm vãi

bạn đừng coi thường ứng dụng java nha bạn , công nhận là symbian thì dùng ứng dụng thuộc symbian nhưng cũng nên mở rộng sang java , với lại lập trình java theo mình thấy thì nó khó hơn lập trình symbian nhé bạn. vì vậy dùng java có gì không hay nào , các bạn cứ thấy ác cảm với java hay sao vậy, :-??mình thấy chỉ cần ứng dụng đó thiết thực cho cuộc sống là tốt rồi dù là symbian hay java>:)>:)

Khó hơn, nhưng kém hơn cả về chức năng+ko có âm thanh+chậm thì cũng chả để làm gì nếu có sis thay thế

Cài vào rồi mà không thể nào đăng ký được một cái acc đúng là botay.com.vn:-??

Bạn àh. Phiên bản này bị lỗi rồi, cài đc nhưng khi vào phần khởi động pm thì chỉ xuất hjện gjao djện mà ko có gì chuyển biến cả đâu, dùng slick cho lành. Hay vitalk cũng đc

Posted via Mobile Device

Back