• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.56 - Ứng dụng chát pro nhất hiện nay [09/02/2010]

Đúng là lỗi này nè a Thắng ơi, nó hiện hộp thoại, cho chọn file nhưng ko có nút upload.

@thangnd: a làm mãi vẫn ko đc :(

Có 1 mem bảo cài cái chặn flash thì up đc nhưng TL chưa thử vì rất hay dùng web flash.

Cám ơn bạn nhưng nếu để up file mà phải block flash thì hơi bất tiện nhỉ, mỗi lần xem flash lại phải ấn vào :(

Cám ơn bạn nhưng nếu để up file mà phải block flash thì hơi bất tiện nhỉ, mỗi lần xem flash lại phải ấn vào :(

Chài, thì anh đem cái icon Flash On/Off ra thanh side bar. Cứ muốn up file thì Off nó, xong On lại là xong ý mừ :D

Đúng là lỗi này nè a Thắng ơi, nó hiện hộp thoại, cho chọn file nhưng ko có nút upload.

@thangnd: a làm mãi vẫn ko đc :(

Có 1 mem bảo cài cái chặn flash thì up đc nhưng TL chưa thử vì rất hay dùng web flash.

Chắc là em chọn chưa đúng hay sao đó chứ, anh úp luôn mà:
Em click vào chữ HOME dưới chữ Folders sau đó chọn Add file/ Select file mới có chữ upload.

Em click vào chữ HOME dưới chữ Folders sau đó chọn Add file/ Select file mới có chữ upload.

Đây rồi, đây chính là lỗi mà TL cần tìm ^^

Diễn đàn mình phải ấn vào chữ home rồi mới cho upload, bt chỉ cần chọn add file/ select file là ok . Khi ấn vào chữ home nó mới hiện ra 1 loạt file mình đã up trước nay. Các diễn đàn khác ko bị lỗi này. anh Thắng báo lại với BQT xem giùm để tránh nhìu mem ko biết ^^

Thanks anh Thắng nhìu nha.

Nâng cấp diễn đàn mà mà... gây khó khăn và phức tạp quá, may là trên PC còn thấy rắc rối:O. Trở về giao diện cũ có lẽ hay hơn đó chú Thắng

sao mình install không đựoc nó vẫn báo lỗi cho dù down load trên máy hay trên PC

Báo lỗi gì vậy b.?phải nói rõ lỗi gì thì mọi người mới biết mà giúp dc chứ.....!

Báo lỗi gì vậy b.?phải nói rõ lỗi gì thì mọi người mới biết mà giúp dc chứ.....!

Nó báo là : Certificate error.Contact the application supplier. Phần mềm nào cũng báo như vậy khi install là sao nhỉ ai biết chỉ với

Bản 0.56 vh này cài ko bị lỗi cứng chỉ đâu. Bạn vào quản lý ứng dụng chỉnh trong Cài đặt chọn Tất cả và Off phần Kiểm tra qua mạng đi là dc.

Back