• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLick 0.63 Việt hóa

Ối mẹ ơi, font gì mà nặng những 9mb thế này thì khủng quá. Dùng font nặng thế này có sợ nặng máy ko bạn? có ảnh hưởng đến tốc độ máy không?

tùy vào máy bạn à.nếu bạn dùng FontRouterMan hay FontCanger thì để font trên thẻ nhớ ko ảnh hưởng j hết.

ui zoi vitalk hay ola e xin kiếu,ola thì thấy giật ầm ầm,vitalk thì status của mình lúc nào nó cũng tự chèn vào..bkm

ui zoi vitalk hay ola e xin kiếu,ola thì thấy giật ầm ầm,vitalk thì status của mình lúc nào nó cũng tự chèn vào..bkm

Cái này dùng với nimbuzz hoặc shmessenger thì thật tuyệt. Mấy pm việt làm sao lại đc.

cho hỏi sao bây h mình đăng nhập mà slick cứ báo phải ngắt cứ nối từ yahoo hoài vậy ko vào đc thế

cho hỏi sao bây h mình đăng nhập mà slick cứ báo phải ngắt cứ nối từ yahoo hoài vậy ko vào đc thế

Có thể do mạng, lần trước bạn thoát, nhưng chưa hết. Bạn thoát ra, cần thiết thì kđ lại máy rồi vào lại xem

Back