• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.00 thảo luận

Status
Không mở trả lời sau này.
Dạo này thằng lonelycatgame toàn ra pm mà bắt check online không àh. Chán ghê

dù sao cũng xài được, cũng có cách hack nó là khá lắm rồi, LCG thì cũng phải đánh pass thêm lần nữa, còn thắng SM này thì phải dùng X-ploxe hổ trợ mới xem được, đành vậy thôi , chứ biết sao, free mà.nếu không phải mất công thì xài bản cũ, haha

dù sao cũng xài được, cũng có cách hack nó là khá lắm rồi, LCG thì cũng phải đánh pass thêm lần nữa, còn thắng SM này thì phải dùng X-ploxe hổ trợ mới xem được, đành vậy thôi , chứ biết sao, free mà.nếu không phải mất công thì xài bản cũ, haha

Hơi lâu một tí, xong việc thưởng thức trên SM bản này tuyệt hơn bản củ nhiều đó bạn.

Các bạn nói sao ấy!Mình đều check online nó thành công và dùng rất ok mà!Đâu cần xem qua X-plore mỗi khi xem phim!Tại các bạn không biết đó muốn check nó quan trọng phải có sóng Gprs!

anh cho em hỏi em đã remove cài pm convert 4.0 để lấy key mà không thấy chổ điền imel để lấy key để điền vào dt

anh cho em hỏi em đã remove cài pm convert 4.0 để lấy key mà không thấy chổ điền imel để lấy key để điền vào dt

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Chớ có làm biếng mất công đi hỏi:p

Bạn điền imel vào chổ nó có chữ ấy, xóa nó đi điền của mình vào (khi bạn tải về có phai SM.kkk.exe)nó ở đấy.

Bạn mở KKK lên điền imei vào Owner ,click vào Calc. khi đó ở mục RegNo sẽ hiện ra 1 dãy số, mở SmMovie trên ĐT lên vào Menu -> buy and unlock nhập dãy số vào Your license key ->Ok -> Yes. ĐT sẽ kết nối internet .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back