• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart.Recorder.v2.00.S60v2 PM ghi âm cuộc gọi (2 chiều) cực hay !

nguoivodanhtx

Xin giới thiệu với các bạn phần mềm ứng dụng ghi âm cuộc gọi cực hay , đó là Smart.Recorder.v2.00-S60v2 Cho phép bạn thực hiện ghi âm cuộc gọi đi và cả cuộc gọi đến . Rất dễ sử dụng , giao diện đẹp , ghi âm không giới hạn . Tự động ghi âm , ghi âm bằng phím nóng !
Dành cho NOKIA S60v2 . Đã test thành công trên N70 và N7610 chạy ngon lành.
Các bạn down sử dụng và cho ý kiến nhé !
Vài hình ảnh về sản phẩm :
Smart.Recorder.v2.00_S60v2

Chỉnh sửa cuối:
Hum qua m vừa down pm Spycall ko bít cái pm đó có ghi âm đc cuộc gọi đến ko nữa.
Jo lại có pm này thấy quảng cáo hay hay, thui thì cứ lấy về dùng vậy. Thank bác nhé.

Nghe có vẻ hấp dẫn đấy,nhưng không bít thực hư ra sao?Để mình test thử xem sao.Sẽ có ý kiến sớm nhất.Dù sao cũng thanks bạn nhiều !!!:-?=D>

Nghe có vẻ hấp dẫn đấy,nhưng không bít thực hư ra sao?Để mình test thử xem sao.Sẽ có ý kiến sớm nhất.Dù sao cũng thanks bạn nhiều !!!:-?=D>
Bộ gõ bị hỏng mà cũng cố post bài, :| tóm lại mình hiểu là bạn mún thanks chủ topic, cho nên lần sau chỉ click thanks là đủ lắm rùi.
ĐỂ THỬ CÁI ĐÃ THANK BẠN NHA
Bạn này cũng vậy nữa, :|:| :(:(

PM này ghi âm rất tốt, nhưng lại có tiếng bíp rất khó chịu cho người nghe lẫn người gọi. Mình đã test thử trên con N72. Thank bạn!

down có 130k, giật mình tưởng là có virut=)) hóa ra là...... Lần sau bác đưa luôn cái link đi. Phần mềm dùng tốt trên n72, thank

Back