• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.0 đầy đủ! (cập nhật bản mới nhất trang 10)

Status
Không mở trả lời sau này.
Trả lời

MinhThang phải nói rõ là xài Windown gì để mình biết trường hợp mả hướng dẫn bạn

Nếu trường hợp mà MinhThang nói là do hiện tượng máy bị virust loại keylog mới nên nó làm cho máy bạn hơi chậm.
trường hợp khác nữa là NetFramWork hiện nay là bản 3.0 dùng cho Windowns phiên bản mới nhất:|

Mình ko biết sao chứ máy vào chạy cái ào liền à. Máy mình xài Windown 2000.
Theo mình nghỉ thì có thể do mình cài SM converted trước thì phải.

Trả lời

Trường hợp mà bị out ra luôn thì bạn nên update windons để fix lổi lại toàn bộ máy. thích nghi được NetFramWork 1.0 nếu xài Windon 2000

Kojiro ơi phần mềm nay rất tuyệt em à.máy n92 của anh play hay bị giật lắm em à.có cách nào giúp anh nha.thanks you.

Chỉnh sửa cuối:
Chạy thì mượt vô cùng, chỉ tội có cái là mờ chậm rì rì
Máy mình là N95-8G
Mỗi lần mở loader là phải chờ lâu
Chả hiểu, hay là máy mình bị lỗi nhỉ
Bác nào biết làm ơn chỉ gáao
tks

Kojiro ơi phần mềm nay rất tuyệt em à.máy n92 của anh play hay bị giật lắm em à.có cách nào giúp anh nha.thank you.

Xem bị giật là do file video nha anh, không phải do PM đâu :)

Lâu ngày mới thấy anh xuất hiện :D Cuối năm bận hen :)

Trên máy mình cũng vậy chạy rất mược (n73me), mình để chung cả SM và SML ở App.., nhưng khi chuyển một trong hai thằng đến folder khác thì bị giật hình và ko vào được menu của SM. Chỉ để hai thăng chung ở App..mà thôi.

Kojiro ơi cuối năm anh cũng bận lắm em à.thời gian vô cũng ít lăm. Anh fomats máy cài lại .thanks you

Cái này chạy rất tốt,như hàng công ty.Nhưng khi chạy file .mp4 thì nó chạy giựt giựt cà nhắc.có phải chương trình này hỗ trợ kém định dạng này không các bác hay là do máy của em.máy N95-1!
PS:ah,còn nữa.khi em để xem ở chế độ Portrait nhưng khi xoay máy nằm ngang thì nó lại chuyển sang chế độ Landscape2 không quay trở lại nữa.Bác nào bị như thế này không?:-?:-?:-?:-?:-?

Chỉnh sửa cuối:
Cái này chạy rất tốt,như hàng công ty.Nhưng khi chạy file .mp4 thì nó chạy giựt giựt cà nhắc.có phải chương trình này hỗ trợ kém định dạng này không các bác hay là do máy của em.máy N95-1!
PS:ah,còn nữa.khi em để xem ở chế độ Portrait nhưng khi xoay máy nằm ngang thì nó lại chuyển sang chế độ Landscape2 không quay trở lại nữa.Bác nào bị như thế này không?:-?:-?:-?:-?:-?

Ồ còn nhiều lỗi quá mp4 máy mình chạy rất mượt nhưng lại không có tiếng.

Với cách này để tiện sử dụng nên thay icon SM Loader bằng icon SmartMovie và đổi tên SM Loader thành SmartMovie. Khi đó SM loader sẽ biến thành SmartMovie, còn cái SmartMovie thật có thể giấu đi. Làm như thế bạn sẽ có cảm giác như đang dùng bản SmartMovie full thực sự.

Posted via Mobile Device

Với cách này để tiện sử dụng nên thay icon SM Loader bằng icon SmartMovie và đổi tên SM Loader thành SmartMovie. Khi đó SM loader sẽ biến thành SmartMovie, còn cái SmartMovie thật có thể giấu đi. Làm như thế bạn sẽ có cảm giác như đang dùng bản SmartMovie full thực sự.

Posted via Mobile Device

Rồi đây xiaohuang:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=42310&page=4

Status
Không mở trả lời sau này.
Back