• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMARTMOVIE 4.10 Rinhvh_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

rinhvh

SMARTMOVIE v4.10
PHẦN MỀM XEM PHIM RẤT ĐƯỢC ƯA CHUỘNG HIỆN NAY
Hỗ trợ định dạng video như: .AVI, .3GP, .FLV
Phiên bản hoàn thành với sự trợ giúp của SM Kojiro

Down về bỏ đuôi 7z đi rồi giải nén nhé.

Cài lần đầu đang xem tự dưng văng, remove làm tiêps lần 2 chạy tốt không trở ngại gì nữa.

Không biết cái này thía nèo chứ cái 4.01 với Patch kia em dùng ko đc. Hay out + Read AVI DIVX cứ nhẽo nhoẹt ý !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Toàn phải dùng v3.41. Nhưng sau khi đọc đc vài phim tự dưng gặp lỗi Progam Damaged 32423423 gì gì đấy nên ko xem đc nữa, cứ mở tí lại lỗi. Uninstall and Install lại vẫn ko đc ?????????????????????????

Không biết cái này thía nèo chứ cái 4.01 với Patch kia em dùng ko đc. Hay out + Read AVI DIVX cứ nhẽo nhoẹt ý !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Toàn phải dùng v3.41. Nhưng sau khi đọc đc vài phim tự dưng gặp lỗi Progam Damaged 32423423 gì gì đấy nên ko xem đc nữa, cứ mở tí lại lỗi. Uninstall and Install lại vẫn ko đc ?????????????????????????

Cứ yên tâm mà dùng.Bản này Pro lắm.;) .Nguyên tắc cứ Uplate là cài thôi à >:)>:)

Anh Cõng Voi ơi sao ko có tiếng Việt nhỉ ? Em vào Tools mà ko thấy !

Mà mấy cái mới này ai Crack siu thía ? :D

Sao lại ko có.Hay là cài nhầm bản tiếng anh kìa.Tải Cài lại file trên đi nhé.Mấy bác China thịt chứ ai =))=))

Bạn việt hóa bằng kiểu gõ gì vậy bạn, Unicode tổ hợp hay Unicode dựng sẵn

Không sử dụng được cứ vào xem là bị văng ra sao thế nhỉ ai chỉ giúp với 8-|

Phần mềm này cài có cần gở bản cũ ra không vậy mấy bạn :-??

Không sử dụng được cứ vào xem là bị văng ra sao thế nhỉ ai chỉ giúp với 8-|

Bạn gỡ bản cũ ra cài bản mới vào mới dùng được, cái này chưa có trở ngại gì đâu bạn, bạn là trường hợp đầu tiên đó, làm lại thử đi, chúc thành công=D>=D>=D>

Mình dùng cái này cứ vào phần rename là bị văng ra không hiểu sao?Các bạn giải thích giúp??:-/

Thay mặt SymPViet mong các bạn thông cảm: bản Việt hóa này bị lỗi 2 chỗ: phần sửa tên và phần mở khóa chuyển đổi.

Anh em SymPViet đang có gắng hết sức để hoàn thiện phần mềm này, mong các bạn thông cảm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back