• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Rât cảm ơn các bác,đúng là như anh Minh thang đã nói.SM cài rất dễ,mấy lần mình cài toàn thế,nhưng không hiểu tại sao lần này nó bị thế.con up fw nói thật với các bac là em chưa biết up như thế nào cả :D:D:D:D các bác nói qua cho em phát, còn fomat thì mình đã fomat thì mình mới cài lại đó chứ,trước đó thì mình cài binh thường.Sau 2 time mò mẩn thì minh cũng cài đc nhưng phải cài trên bộ nhớ của máy.Có ai gặp trường hợp như mình chưa vậy.

Rât cảm ơn các bác,đúng là như anh Minh thang đã nói.SM cài rất dễ,mấy lần mình cài toàn thế,nhưng không hiểu tại sao lần này nó bị thế.con up fw nói thật với các bac là em chưa biết up như thế nào cả :D:D:D:D các bác nói qua cho em phát, còn fomat thì mình đã fomat thì mình mới cài lại đó chứ,trước đó thì mình cài binh thường.Sau 2 time mò mẩn thì minh cũng cài đc nhưng phải cài trên bộ nhớ của máy.Có ai gặp trường hợp như mình chưa vậy.

Nếu bạn ra tiệm up fw mới thì mất từ 30->50K VNĐ, rất là phí phạm và đắt đỏ so với túi tiền (tiền đó thà để nạp cạp hoặc tân trang cho máy còn hơn đi up fw mới cho máy). Bạn có thể tự làm được điều đó, bạn vào đây đọc và làm theo hướng dẫn tại bài này. Bây giờ phần lớn PM của LCG xẽ khó cài lại với một số máy format lại (chắc nó ngăn mình ko được dùng bản trial nhiều lần qua việc format đây mà). Mình làm rồi và thấy rất rễ, chỉ tốn chút ít times thôi. Chúc bạn thành công

tui cũng bị thế nè ! hix... dã xóa file .7z và giải nén nhưng ko được:-?? ! yêu cầu chủ toppic xem lại lỗi này hộ anh em ! thanks !

tui cũng bị thế nè ! hix... dã xóa file .7z và giải nén nhưng ko được:-?? ! yêu cầu chủ toppic xem lại lỗi này hộ anh em ! thanks !

Nhớ là khi giải nén phải nhập pass đấy nhé, mình tải về giải nén bt đấy thôi!

cái này vẫn là bản 2 icon ah? 1 icon có mua và mở khóa rồi mình ấn vào đó là nó out ra ngoài. Còn 1 icon ko có mua và mở khóa. Dù sao 2 icon cũng rất bất tiện hix2

cái này vẫn là bản 2 icon ah? 1 icon có mua và mở khóa rồi mình ấn vào đó là nó out ra ngoài. Còn 1 icon ko có mua và mở khóa. Dù sao 2 icon cũng rất bất tiện hix2

Có bản full 1 icon và bản 2 icon mà bạn, search trên 4rum down về dùng đi

kô xong rồi các anh ơi! dùng đc 1 thời gian thì em kô thể mở đc các fim trong SM 4.15 nữa, cứ bấm fim trong SM là nó tự động out luôn ra ngoài. em xóa đi cài lại cũng kô đc.

kô xong rồi các anh ơi! dùng đc 1 thời gian thì em kô thể mở đc các fim trong SM 4.15 nữa, cứ bấm fim trong SM là nó tự động out luôn ra ngoài. em xóa đi cài lại cũng kô đc.

muốn dùng full thì phải mua k3y đó anh bạn .

co can giai nen thanh jad ko ah

đánh tiếng việt có dấu nhé anh bạn .

xin chào mọi người, mình đã cài SM 4.15 và dùng thử sau 1 thời gian mình thấy rằng phần mềm chạy các film đuôi flv,avi,mp4 đều có hiện tượng giựt hình,test thử mấy film đó trên máy tính đều ok, hay test thử trên phần mềm mặc định của máy đều tốt cả, mình đã remove và cài lại vẫn không hết, không biết là do cái gì có anh nào biết nói dùm cho em biết nhé, em xin cảm ơn

xin chào mọi người, mình đã cài SM 4.15 và dùng thử sau 1 thời gian mình thấy rằng phần mềm chạy các film đuôi flv,avi,mp4 đều có hiện tượng giựt hình,test thử mấy film đó trên máy tính đều ok, hay test thử trên phần mềm mặc định của máy đều tốt cả, mình đã remove và cài lại vẫn không hết, không biết là do cái gì có anh nào biết nói dùm cho em biết nhé, em xin cảm ơn

Chất lượng phim cũng dẫn đến bị giựt đấy bạn, mình đang dùng SM 4.15 có sao đâu. Không nên so sánh giữa Mobile với PC bạn à.

"Chất lượng phim cũng dẫn đến bị giựt đấy bạn, mình đang dùng SM 4.15 có sao đâu. Không nên so sánh giữa Mobile với PC bạn à" ý của em muốn nói rằng những video clip quay từ điện thoại mà xem bằng phần mềm mặc định của điện thoại thì vẫn ok, nhưng xem bằng sm 4.15 thi bị giựt hình, nên em mới băn khoăn đi hỏi diễn đàn, giựt hình ít thôi giống như bị tua qua 1 khúc vậy đó, thank anh nhiều lắm

Bản 2 icon dùng trên N79 sau 1 thời gian thì ko vào được nữa. Gỡ ra cài vào lại cũng vậy, làm sao đây ta :-?

Thấy có bạn cũng bị như vậy, chắc là bản này ko ổn rồi :)

Bản 2 icon dùng trên N79 sau 1 thời gian thì ko vào được nữa. Gỡ ra cài vào lại cũng vậy, làm sao đây ta :-?
Thấy có bạn cũng bị như vậy, chắc là bản này ko ổn rồi :)
Máy e cũng cài bản này 2 lần rùi, nhưng e ít xem phim nên chưa thấy bị văng. Hy vọng dùng đc thoải mái.
Posted via Mobile Device

Máy mình thời gian qua xem cũng hơi nhiều (bản 2 icon). Hiện chưa bị out. hay là tùy máy không biết

sao minh cai vo ma ko mo ra duoc nhi?no chi len bieu tuong cua sm thoi chu muon mo ra ma no cu dung im....may cua minh la em N73.ai biet vi sao bao minh voi nhe.Cam on!

sao minh cai vo ma ko mo ra duoc nhi?no chi len bieu tuong cua sm thoi chu muon mo ra ma no cu dung im....may cua minh la em N73.ai biet vi sao bao minh voi nhe.Cam on!

Gỡ ra cái lại đi bạn N73 thì cài vô tư mà, có điều là dùng được lâu hay không thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back