• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMARTMOVIE - THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

SmartMovie v3.31 (New)​

Phiên bản mới dành cho Symbian:

- S60 1st và 2nd
- S60 3rd OS9.1
- UIQ.

Version 3.31.

Link tải tại đây:

http://lonelycatgames.com/download/smartmovie/smartmovie_symbian_lcg_3_31.zip

Đây là phiên bản Trial mà thôi.
Chúng ta cùng chờ đợi phiên bản CR, có lẽ sẽ có nay mai.

Từ phiên bản này Converter không riêng biệt nữa, tất cả các converter đã "gộp" thành một.
Converter dùng chung cho cả các dòng: Symbian, PPC, Palm và Smartphone luôn, rất tiện.

Chỉ cần chọn file và chọn dòng máy để convert file là xong.

anh ơi links dowload die rồi,lấy lại hộ em với,thanks anh nhiều!

ah thông cảm mình quên đưa số seri : 359400007188658 chân thành cảm ơn (

Quangdiep:
"Cái smart này tôi dùng mấy phiên bản nhưng tiếng đều bị chậm hơn so với hình ảnh"

Thật ra cái này là do quá trình conver ..chắc bạn không để ý đến Volum boost...nếu không phải thông số 100% thì âm thanh và tiếng sẽ lệch nhau:) ...Bạn thử xem cóa đúng không nhé :D

cho mình xin lỗi bạn gửi mình mà mình không tìm thấy bạn có thể cho mình xin lại được không cảm ơn bạn rất nhiều mình đang rất cần nó cảm ơn 359400007188658

cho mình xin lỗi bạn gửi mình mà mình không tìm thấy bạn có thể cho mình xin lại được không cảm ơn bạn rất nhiều mình đang rất cần nó cảm ơn 359400007188658
bạn ko biết vào tin nhắn àh. Code nằm trong tin nhắn, bạn ko xóa tin nhắn đó đi đấy chứ.
nhớ mà chăm lo cho nó nhé. lần sau văn mất nữa là cho ăn kiên luôn há
cái mà bạn cần đây 42510
Chú ý :mem nào cần kkk thì nên pm cho các vip or Mod nhé
xin trên forum ->ban bỏ

Chỉnh sửa cuối:
dcm no bat chek thi that la vcl.e crak nhung ko xem duoc flv nhung cai xem duoc cai ko

Bạn ko nên viết 2 bài liên tục như thế, gộp vào sẽ hay và dễ đọc hơn bạn nhé,
Với bản 4.01 hay 4.10 thì dùng vô tư với bản crk, còn bản 4.15 thì có bài hướng dẫn dùng full và ko bị bắt check đó, bạn phải đọc kỹ mới làm được,
Thôi cho bạn link luân nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=57516

dùng smartmovie xem phim thì nhất roài?àh các pác cho em hỏi sao smartmovie của em màn hình nó pị nhòe lém lại còn đan xen với nhau nữa chẳng pít tại sao?:-/

dùng smartmovie xem phim thì nhất roài?àh các pác cho em hỏi sao smartmovie của em màn hình nó pị nhòe lém lại còn đan xen với nhau nữa chẳng pít tại sao?:-/

Đó là do chất lượng của đoạn Film của bạn kô tốt hoặc Convert chưa chuẩn thì xem kô mượt (kô như ý), Bạn có thể dùng Smart Converter hoặc Total Convert trên PC để convert lại cho hoàn thiện mà,.

Bạn ko nên viết 2 bài liên tục như thế, gộp vào sẽ hay và dễ đọc hơn bạn nhé,
Với bản 4.01 hay 4.10 thì dùng vô tư với bản crk, còn bản 4.15 thì có bài hướng dẫn dùng full và ko bị bắt check đó, bạn phải đọc kỹ mới làm được,
Thôi cho bạn link luân nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=57516
Anh có thể cho em link bản 4.10 được không anh? Chứ em thấy trên diễn đàn ko có post bản này à. Bản 4.15 phải dùng Jbak Taskman bất tiện quá (mỗi lần vào phải đăng ký lại, mà lỡ ai vào xem và thoát bằng phím Exit lại phải cài lại). Em đang dủng bàn 4.01, thanks anh nhiều.

Anh có thể cho em link bản 4.10 được không anh? Chứ em thấy trên diễn đàn ko có post bản này à. Bản 4.15 phải dùng Jbak Taskman bất tiện quá (mỗi lần vào phải đăng ký lại, mà lỡ ai vào xem và thoát bằng phím Exit lại phải cài lại). Em đang dủng bàn 4.01, thanks anh nhiều.

Chỉ có 4.01 là ổn định nhất đó em( nếu em không cần che giấu phim nóng gì :pthì chỉ cần dùng nó thôi vì 4.15 chỉ thêm tính năng này thôi) + 4.15 luôn cho Pro và hiện đại.=D>

Back