• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.
Dùng cái của Congvoi đó..đang ko hiểu phần mềm này có đọc file ẩn và phải key ko nữa

cong voi à pm này tuyệt lắm mình cám ơn bạn rất nhiều.mình sài n92 chạy rất gool.thanks you.

Hee Bắt được bác này ròi, cho hỏi lúc trước bác có cài SM4.0 không vậy?, bác cài ra sao thì được bản 4.1 chia sẻ mình tí cho chắc, N92 mình chưa cài được đây. Thank bác trước nha:D

phiên bản này có đọc cả file ẩn ko vậy?

Tất nhiên là có

mình cài bản SM 4.01 2in1 của xiaohuang thì nó ra tới 2 icon SM . Mình chạy chương trình thì nó bắt phải nhập liscense, chả thấy Full , mong tìm ra lỗi giúp.
Posted via Mobile Device

Bạn tìm bài #8 ở trang 1 nhé

Dùng cái của Congvoi đó..đang ko hiểu phần mềm này có đọc file ẩn và phải key ko nữa

Mình cái xong thì là Full luôn.Ko phải nhập gì nữa :)

Posted via Mobile Device a c0ngvoi ơi . Nhờ a lên yahoo chuyển cái bản 2 in 1 của a cho e zới .nick mattroidem06 .e dùng slick chắc nhận đc

mình cài ok trên E71, nhưng cứ chạy được một lúc là nó lên bảng nhập key. khó chịu lắm.
Mình dùng bản của Congvoi

Huhu hiện file ẩn là toi hehe có những cái ko muốn cho xem giờ làm thế nào đây

Huhu hiện file ẩn là toi hehe có những cái ko muốn cho xem giờ làm thế nào đây

Đổi tên đuôi thành cái khác là đc.Khi nào muốn xem thì đổi lại như thế!!!

Làm thế nào vậy ông bạn...thế này ny cầm vào ko ổn đâu

Bản này chạy Audio & video rất khớp nhưng frame không mượt cho lắm, mặc dù frame rate rat cao. Lúc chuyển frame mình thấy rõ ràng. Các bác có thấy tình trạng này không. Hay mình máy em bị. File FLV công nhận coi rất đã.
:D:D

Posted via Mobile Device ai đó zùm e cái .up đính kèm hay send hộ e wa yahoo tí.e đang trên đt ko tải đc pản cuả c0ngvoi. Ng iu có pít pas đâu mà lo ta

Bác CongVoi cho em hỏi bản của bác xóa cái file loader.avi đi có ảnh hưởng j ko:D

Cám ơn mọi người, test và đăng ký thành công (không check internet nha bà kon).

Status
Không mở trả lời sau này.
Back