• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.
Có nghĩa là mình chưa xài full đxợc bản 4.00. Mình kô biết phải làm j vói cái key. Kô biết phải copy vào đâu.

Posted via Mobile Device

Nhìn hình nhé:

cac ban caj ban SM LOAD 1.0/1.01 truoc => djen geygen vao. Roj xoa ban do dj. Sau do caj SM 4.1 xaj ngon lanh. Neu gap kho khan thj goj mjnh. Mjnh chj tan tjnh hehe. 09777790.37.
Posted via Mobile Device

cac ban caj ban SM LOAD 1.0/1.01 truoc => djen geygen vao. Roj xoa ban do dj. Sau do caj SM 4.1 xaj ngon lanh. Neu gap kho khan thj goj mjnh. Mjnh chj tan tjnh hehe. 09777790.37.
Posted via Mobile Device

Cũng đã có nhiều hướng dẫn như vậy, nhưng một số máy vẫn chưa thành công.

Posted via Mobile Device
Mình làm được rồi nhưng sau đó nó bắt check mạng, check xong nó báo lỗi. Thế là vẫn kô được.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device Ôi cảm ơn tất cả, cảm ơn Kojro, congvoi,... Sympviet. Mình thành công rôi. Thú thật là 3 ngày qua mình tháo ra cài vào phải đến 35 lần nếu mình nhớ kô nhầm. Mình yêu các bạn!!!

A Quỳnh thử cài bản của CongVoi up tại bài 8 trang 1 xem có được không? Nếu được thì anh hãy up cách cài thành công của anh lên đây cho mọi người cùng xem nhé!

A chú ý up bài đúng dấu chính tả dùm em nữa :p

kojio à anh cài vào máy xong nhập key xong nó bắt chếch mạng .anh thoát ra vao lại xem bình thường mà rất ok em mà.thanhks cong voi nhiều lằm pm tuyệt lắm.

MÌnh cài được rồi nhưng lỡ xóa mất cái file load gì đó không vào được nữa !! Mình cài lại thì nó báo "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu"
Ps:mình xài 6120c,no signed !

bạn cài lại file đó đi, rất quan trọng đó không có nó đâu có xài được ;)

Chỉnh sửa cuối:
bạn cài lại file đó đi, rất quan trọng đó không có nó đâu có xài được ;)

.mình down cái trên có 1 file àh bạn, giờ cài lại file đó sao khi xóa dt nó ko chịu cài :O .Lỡ xóa file loader.avi mà tai hại ghê quá :((

có bác nào biết cách cài và dùng được SM4.01 trên E71 ko giúp e với,e đã cài đi cài lại nhiều lần nhưng ko được,e cài bản 1icon thì ko load it file được,2icon thì nó cứ đòi kết nối mạng,và cả bản việt hóa cũng vậy?chỉ cài và dùng được bản SM4.0 thôi,xin giúp đỡ.thanks

có bác nào biết cách cài và dùng được SM4.01 trên E71 ko giúp e với,e đã cài đi cài lại nhiều lần nhưng ko được,e cài bản 1icon thì ko load it file được,2icon thì nó cứ đòi kết nối mạng,và cả bản việt hóa cũng vậy?chỉ cài và dùng được bản SM4.0 thôi,xin giúp đỡ.thanks
Làm theo cách này thử bạn nhé:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=43492

Status
Không mở trả lời sau này.
Back