• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*SmilePdaViet* v0.3 by hihoha - Converter sang v3 by vothien12345

woh v2 cũng vinh dự đc v3 convert đây

Sao VT ko làm bản 0.4,cái đó mình thêm phím tắt dùng tiện hơn chứ

hay code phím của v3 khác v2

@vothien12345: thiếu cap nè :| mà sao vẫn để 176x208 vậy :))

@hihoha: bạn nên fix lại để có thể quay lại giao diện chính khi muốn chọn nhóm biểu tượng khác vì mỗi lần như vậy phải thoát ra thì cũng bất tiện. mà mình nghĩ các file pyc có thể dùng chung đc :)

Chỉnh sửa cuối:
test trên N73 ME thất bại thảm hại !
cài đặt ok , vào ứng dụng ngon lành , đến khi chọn smiles thì văng bất tử !
P/S : test bản fix của kp enter thì ok rồi !

Chỉnh sửa cuối:
@vothien12345: thiếu cap nè :| mà sao vẫn để 176x208 vậy :))

@hihoha: bạn nên fix lại để có thể quay lại giao diện chính khi muốn chọn nhóm biểu tượng khác vì mỗi lần như vậy phải thoát ra thì cũng bất tiện. mà mình nghĩ các file pyc có thể dùng chung đc :)

Hehe, test OK bạn này =D>=D>

Nhưng nhờ VT edit lại hình, trên 240x320 nó pé tí tiu

Ngay từ đầu mình không quan tâm phần mềm này, vì chẳng bao giờ dùng Mobile để post bài cả! Do có người yêu cầu Converter nên mới làm thôi. Thông cảm.:(

Trong đó có mình.

Một lần nữa Cảm ơn Thiện nhìu lắm :)

Em spam tét 1 tí,mà trong máy sao nó ko cử động,pót lên web thì mới thấy "động". Thế nên mới khó phân biệt cảm xúc. Vd như lúc mình thấy trong pm có con thú chiả tay lên trời mà ko thấy "động",nghĩa là có 1 ý kiến,nhưng khi post thì nó lại cử động khác nên rất khó phân biệt pùn,cười,giận....
5yoyo19.gif[

:D cảm ơn bạn mình đã tét rất hay mình đa dùng và kick vào chọn icon cũng bị văng ra nhưng khi mình bật caps off thì ok bật on thì không dùng được bạn nào bị văng ra thư mình bật caps off là ok:p(máy đã hack phon )

hix, nể bác quá , dùng N73 mà chơi cái theme + cái hiệu ứng hoành tráng ghê . Xem bác lướt menu mà mình chóng mặt

Phần mềm chạy trên nền Python. vothien đã Test kỹ lưỡng trước khi up

Đây là Video cho các bạn xem

[video=youtube;2_5s6IsMRfc]http://www.youtube.com/watch?v=2_5s6IsMRfc[/video]

- Vothien12345 xài icon hiệu ứng đó hay quá ta. cái đó là tên gì vậy vothien12345. Thankyou có những chú bướm bay bay thấy hay hay sao đó

Back