• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMS-BOX: SMS for Lovers 3.4.0

rất hay nhưng nếu có bản việt hóa thì còn hay hơn nữa
phù...húúú...
khoan đã bản này là ứng dụng java.tạch rùi,tính sao đây,vh thì ngon lành.nhưng vh xong rùi đóng gói sao đây,e biết giải nén ứng dụng java,nhưng chưa học cách đóng gói cái này.potay vậy mà.

phù...húúú...
khoan đã bản này là ứng dụng java.tạch rùi,tính sao đây,vh thì ngon lành.nhưng vh xong rùi đóng gói sao đây,e biết giải nén ứng dụng java,nhưng chưa học cách đóng gói cái này.potay vậy mà.

Dùng winrar giải nén và đóng gói.

Thì dùng x-plore hc winrar nén lại rồi đổi đuôi thành .jar

ấy...ấy...
Khoan hẵng thank!
Vậy bác đã dùng phương pháp này lần nào chưa?tỉ lệ là ok bao nhiêu phần trăm?
Hit..hit..it..t,..
E nghe lời bác ngồi vh mất nửa ngày pm java,xong rùi dùng x-plore đóng gói lại vào zip và đổi tên là jar.nhưng khi cài đặt thì đc 1 nửa nó báo lỗi chứng chỉ.trong khi bản gốc chưa bị vh thì ok.
Hehe.
K biết cách của bác như thế nào nữa.
Huhuhu

ấy...ấy...
Khoan hẵng thank!
Vậy bác đã dùng phương pháp này lần nào chưa?tỉ lệ là ok bao nhiêu phần trăm?
Hit..hit..it..t,..
E nghe lời bác ngồi vh mất nửa ngày pm java,xong rùi dùng x-plore đóng gói lại vào zip và đổi tên là jar.nhưng khi cài đặt thì đc 1 nửa nó báo lỗi chứng chỉ.trong khi bản gốc chưa bị vh thì ok.
Hehe.
K biết cách của bác như thế nào nữa.
Huhuhu

Hjhj, Rất vui khi bạn quan tâm đến TOPIC này nhé, bạn đã bỏ time ra VH, VH xong bạn post lên cho những anh em muốn dùng bản việt nhé, còn mình vẫn thích dùng bản EN hơn

Hjhj, Rất vui khi bạn quan tâm đến TOPIC này nhé, bạn đã bỏ time ra VH, VH xong bạn post lên cho những anh em muốn dùng bản việt nhé, còn mình vẫn thích dùng bản EN hơn

sorry bác vì e đã viết bài ngoài lề,k thuộc topic của bác.
Thank bác đã chia sẻ pm!

M6ay em mình đang cua rất đẹp, nhưng nó lại kg biết tiếng anh.............:(

Back