• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMS&MMS Diary - nhắn tin theo kiểu iphone!

tung2003us

Xài cái này xem và trả lời tin nhắn sướng và tiện lợi cực kì. Có chức năng tạo file tin nhắn trên máy thành file HTML để xem và quản lý trên máy theo tên rất tiện lợi. Đặc biệt nó trượt theo kiểu flick-scroll rất đẹp mắt. anh em dùng và góp ý nha. Sắp tới sẽ có phiên bản tiếng Việt nữa.

Trang chủ:
Anh em download về dùng thử ha! Hỗ trợ các máy thuộc hệ điều hành symbian rất tốt!

Xài cái này xem và trả lời tin nhắn sướng và tiện lợi cực kì. Có chức năng tạo file tin nhắn trên máy thành file HTML để xem và quản lý trên máy theo tên rất tiện lợi. Đặc biệt nó trượt theo kiểu flick-scroll rất đẹp mắt. anh em dùng và góp ý nha. Sắp tới sẽ có phiên bản tiếng Việt nữa.
Trang chủ:

Anh em download về dùng thử ha! Hỗ trợ các máy thuộc hệ điều hành symbian rất tốt!

Hic...ko có cái Screen...mạo muội Post giùm chủ topic cái Screen...Mod đừng chém em nha ;))

Test luôn rùi...quản lí tin nhắn dạng list...ko có xxx...nói chung pm này dễ sử dụng...tuy nhiên ko có xxx...Theo mình ko nên cài vì thực ra nó cũng ko tiện lợi hơn pm mặc định của máy là bao nhiêu...dù sao cũng thx chủ topic "cái tội" sưu tầm ;))

Chỉnh sửa cuối:
Hụ Hụ....bài của tui Edit và có Screen rùi >:)
Mấy cái vụ SMS nài chả sướng mấy...đã thế lại ko có xxx nữa chứ :(

Screenshot đây :D

Thanks bạn, gấp quá nên ko post kịp ý mà.
Hụ Hụ....bài của tui Edit và có Screen rùi >:)
Mấy cái vụ SMS nài chả sướng mấy...đã thế lại ko có xxx nữa chứ :(
Nếu trùng thì MOD xóa hộ cái nha. Cái này mình mua key rồi, chỉ có 2USD, giá muốn mua bao nhiêu cũng dc. 2usd hay 20usd đều có key như nhau. mình mua 2 usd (vietnam mà), key chạy vèo vèo.:D

Thanks bạn, gấp quá nên ko post kịp ý mà.

Nếu trùng thì MOD xóa hộ cái nha. Cái này mình mua key rồi, chỉ có 2USD, giá muốn mua bao nhiêu cũng dc. 2usd hay 20usd đều có key như nhau. mình mua 2 usd (vietnam mà), key chạy vèo vèo.:D

Bản Trial nài chạy cũng gớm mà :-?? Với cả mình hem thích món này lắm...dùng pm mặc định của máy cho nó nhanh...Nokia fix lỗi gửi tn chậm rồi mà :D...mà nghe cái vụ mất tìn là thấy ớn rùi >:)

thấy tiền tui cũng ớn, nhắn tin bằng chương trình mặc định cũng thích mà

Có bạn nào cao tay chỉ mình lam logo thay logo mạng bằng tên mình?Và đặc biệt tên mình giống nhu logo mạng VN PHONE nổi trên theme đó????Mình làm luôn bị khung trắng ??????

Có bạn nào cao tay chỉ mình lam logo thay logo mạng bằng tên mình?Và đặc biệt tên mình giống nhu logo mạng VN PHONE nổi trên theme đó????Mình làm luôn bị khung trắng ??????

Làm LOGO mạng dễ ẹc,nhưng cho hỏi bro dùng máy gì+đã hackphone chưa,nếu tất cả thỏa mãn mình sẽ chỉ cho Bro.:))

Back