• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Lân dau tien phai post bai bang may tinh, hoac phai dung skyfire , lan truoc minh cung post bai lan dau bang skyfire , chu dep het che luôn ! Bay gio thì post thoai mái voi Ucweb !
Posted via Mobile Device

phần mềm này hay quá,chừng nào có bàn chính thức vậy anh.thanks bạn

bản chính thức dự kiến sẽ ra mắt trong tháng 10 này thôi bác ạ

Khi nào có bản chính thức em sẽ giới thiệu các bác dùng

rất mong sự ủng hộ từ các bác

Ra nhanh nhanh nhé bác. Anh em đang trông chờ.
Em tóm tắt lại mấy cái trông chờ bản mới của bác nè :

1. Font chữ.
2. Setting lưu được. Hiện giờ nó chả lưu mỗi khi thoát ctrình.
3. Down nhạc tốt hơn, k bị lỗi.

Khi nào có bản chính thức em sẽ giới thiệu các bác dùng

rất mong sự ủng hộ từ các bác

Bạn à,sao không up xem kết quả sổ xố thông thường lại up kết quả điện toán thế???bây giờ có ai chơi SXDT đâu!!!

Ra nhanh nhanh nhé bác. Anh em đang trông chờ.
Em tóm tắt lại mấy cái trông chờ bản mới của bác nè :

1. Font chữ.
2. Setting lưu được. Hiện giờ nó chả lưu mỗi khi thoát ctrình.
3. Down nhạc tốt hơn, k bị lỗi.

Ok bác, bên em đang nghiên cứu cải tiến bộ font, sẽ cho các bác lựa chọn cỡ font và lưu lại trong cấu hình.

có nhìu nhạc nước ngoài không bạn, mình rất thích nghe nhạc nước ngoài lắm, mà ít thì chán

bac cap nhat nhac Viet Hot nhanh them ty nua.Tim nhieu bai chang thay.Ma sao khong nghe duoc truc tuyen nhi
Posted via Mobile Device

có nhìu nhạc nước ngoài không bạn, mình rất thích nghe nhạc nước ngoài lắm, mà ít thì chán

Nhạc nước ngoài bạn search có hết đấy, bác thử xem, bài nào không có bác order lại bên em nhé.

Bạn à,sao không up xem kết quả sổ xố thông thường lại up kết quả điện toán thế???bây giờ có ai chơi SXDT đâu!!!

Dịch vụ có đủ các loại xổ số mà bác, từ miền Trung Nam Bắc đến các tỉnh luôn mừ.

Tải nhạc về máy, trình (socbay imedia) báo đã lưu vào tm E\sounds\digital nhưng tìm trong qltt và x-plore là ko thấy ! Ko hiểu tại sao? Men nào chỉ dùm. Thank nhiều.
Posted via Mobile Device

Giờ thì dùng free nhưng không biết bản chính thức có tính phí hay không??

Hiện tại dịch vụ đang cung cấp miễn phí bạn à. Mong bạn sẽ giới thiệu cho nhiều bạn bè dùng và có nhiều góp ý để chương trình ngày càng hoàn thiện hơn.
P/s: bên mình đang bổ sung cái soi cầu, đưa ra tầm 5 kết quả cho xổ số. Mấy hôm nay đánh thử thường trúng 2/5 (đánh lô) :p

Tải nhạc về máy, trình (socbay imedia) báo đã lưu vào tm E\sounds\digital nhưng tìm trong qltt và x-plore là ko thấy ! Ko hiểu tại sao? Men nào chỉ dùm. Thank nhiều.
Posted via Mobile Device

Bạn đang dùng máy j vậy? cho mình số điện thoại để mình gọi support được không? thanks bạn.

Làm sao mình kích hoạt được đây ??? Mình ko có ở VN sao nhắn tin được ? Hix hix

Làm sao mình kích hoạt được đây ??? Mình ko có ở VN sao nhắn tin được ? Hix hix

Bạn ơi có 2 cách tải phần mềm

Cách download sản phẩm:
o Nhắn tin SB đến 8098 (500 VNĐ/tin).
o Tải trực tiếp tại: http://m.socbay.com/sms3/nais

Nếu bạn không nhắn tin được thì truy cập vào địa chỉ link trên để tải

Bạn ơi có 2 cách tải phần mềm

Cách download sản phẩm:
o Nhắn tin SB đến 8098 (500 VNĐ/tin).
o Tải trực tiếp tại: http://m.socbay.com/sms3/nais

Nếu bạn không nhắn tin được thì truy cập vào địa chỉ link trên để tải

Tải được về và cài ngon nhưng khi sử dụng nó vẫn bắt gửi tin nhắn với 500đ thì mớ kích hoạt đựơc.

Posted via Mobile Device

Back