• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v.1.32 cập nhật (chuyên Hack games và ứng dụng)

Status
Không mở trả lời sau này.
Cài cả 2 đều được vì N73 Me thuộc OS 9.1 và cũng thuộc fp1 mà.

Mình chưa có thời gian tìm hiểu về phần mềm này. Tuy nhiên cũng kịp dùng nó để bẻ cả Smartmovie, Jukbox và Xplore. Như ý kiến của 1 số bạn, chủ topic nên giới thiệu kỹ để những bạn chưa biết hiểu rõ công dụng và cách làm hơn.

các bác giúp em với. Em cài được phần mềm rồi nhưng ko biết cách hack. Em hack game pac man, phần mềm báo nhận game rồi, nhưg khi nhập giá trị vào search nó cho ra nhiều kết quả lắm toàn mấy nghìn. Thế là toi. Giờ phải làm sao hả các bác.[/B]. Và game nào cũng vậy các bác à, ko hack được hết.

Last edited by a moderator:
cho e hỏi tí ... máy e chưa hack.dù sign rồi mà vẫn hok cài được...có cách nào cái được hok +___+ chờ mãi hok có cái nào hack cho e72 v.0.3.2 :(

các bác giúp em với. Em cài được phần mềm rồi nhưng ko biết cách hack. Em hack game pac man, phần mềm báo nhận game rồi, nhưg khi nhập giá trị vào search nó cho ra nhiều kết quả lắm toàn mấy nghìn. Thế là toi. Giờ phải làm sao hả các bác.. Và game nào cũng vậy các bác à, ko hack được hết.

Giúp em vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chỉ có chủ topic mới giúp được thôi. Vì việc hack mỗi loại game, mỗi loại ứng dụng lại khác nhau nên chỉ có người có hiểu biết và kinh nghiệm sử dụng mới hướng dẫn lại được thôi.

Cái này dùng tương tự ArtMoney trên PC thôi, các b mún hack giá trị nào thì đầu tiên search chính xác giá trị đó, kết quả ra bao nhiêu mặc kệ, vào game chơi tiếp ( mục đích là để giá trị mình muốn hack thay đổi), xem số thay đổi đó roài search típ, lúc đó kết quả sẽ đc lọc ra chính xác, còn nếu ko chính xác thì lặp lại fat nữa thôi

sao N96 của mình sign rồi mà không cài được ta? Hay là phần mềm này chạy trên nên python

Cái này hack game offline được thôi chứ game online như IWIN thì thua vì toàn bộ dữ liệu lưu trực tuyến mình chỉ thay đổi được con số hiển thị trên bộ nhớ cài game thôi.

Anh giai ơi.,kái Exact thì em biết rồi,kòn kái Fuzzy search có chức năng ji vậy ka.kòn kả mấy thao tác copy ,lock....trong đó nữa.hướng dẫn kụ thể đi anh

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back