• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB TiVi 1.02(770)+Serial VI by L.Q.T_ Xem trực tuyến 125 kênh đặc sắc !

Mik nhap đúng seria dùi mà. Nó báo là đc rùi. Nhưg nó hjện cái dògg jh đó ruj out nản!
Hjnh đây

Cái dòng tiếng anh đó gọi là :" Xin vui lòng đợi trong khi chương trình đang kết nối để xác thực !"

Sau đó nó sẽ bảo bạn đợi từ 1-2 phút! sau đó là sẽ OK . Nếu dùng 2G thì e là nó sẽ báo lỗi mạng yếu hoặc tự ngắt kết nối rồi out !

Cái dòng tiếng anh đó gọi là :" Xin vui lòng đợi trong khi chương trình đang kết nối để xác thực !"

Sau đó nó sẽ bảo bạn đợi từ 1-2 phút! sau đó là sẽ OK . Nếu dùng 2G thì e là nó sẽ báo lỗi mạng yếu hoặc tự ngắt kết nối rồi out !
3G đây nhưng cũng bị như vậy, không xem được tí nào cả, đành phải delete!

Sao mình test trên N96 ko đc vậy nhỉ, bấm vào cái là phải chọn kết nối wifi luon, chọn xong nó báo đang tải rồi báo system error 19 luôn, thử bao nhiêu lần cũng vậy, wifi vẫn vào web bình thường?

Sao mình test trên N96 ko đc vậy nhỉ, bấm vào cái là phải chọn kết nối wifi luon, chọn xong nó báo đang tải rồi báo system error 19 luôn, thử bao nhiêu lần cũng vậy, wifi vẫn vào web bình thường?

Nó báo thế là do kết nối bị lỗi nên nó không load được dữ liệu. Tui đang coi TIVI bằng PM này qua WIFI ầm ầm nè

Quái lạ, xài đc 1 lần, lần sau vô nó chỉ hỏi mình connect 3G hay wifi sau đó nó văng ra lun, kì vậy ta!? Có ai bị vậy chưa??:(

giống tui ne.zô nó đòi conect mình có 3g,wifi,gprs mà ko dùng được cái nào,toàn bị văng

Anh em nhiều người báo lỗi nên mình sẽ tìm nguyên nhân rồi thông tin lại vào ngày mai!

the xem cai nay no tinh phi GPRS la bao nhiu vay

tốt nhất là chỗ nào có wifi thì hãy nên sử dụng bạn ạ,mình nghĩ cái này mà xài kết nối GPRS thì chết tiền luôn đấy....

Sao mình đk xong cứ chờ nó kết nối server lúc là bị văng ra nhỉ mình dùng N78

Sao mình đk xong cứ chờ nó kết nối server lúc là bị văng ra nhỉ mình dùng N78

Đang chờ fix lại lỗi này , có gì đêm nay qua tải lại nhé ! Ngày nay bận đi làm nên chưa giúp anh em được !

mình xài N82 khg hiểu sao dt báo khg thể cài đặt có ai bị giống mình khg

Đang chờ fix lại lỗi này , có gì đêm nay qua tải lại nhé ! Ngày nay bận đi làm nên chưa giúp anh em được !

Đến hẹn lại lên ! Qua mải xem trận bóng đá Inter- Barca nên không phục vụ anh em được, giờ đành chuộc lỗi vậy!

Một số anh em không xử lý được là vì phần này là phần mềm có bản quyền, kết cấu khá tinh vi, nhiều PM tương tự nhà sản xuất chỉ cho phép cài đặt và đăng kí với ngôn ngữ mặc định của nó ( cái phần mềm máy tính và vẽ đồ thị Slutions lần trước mình Việt hóa cũng vậy, nhét thêm Tiếng Việt vào là không ổn) Cái này khi thực hiện mình đã khá cẩn thận dùng SisEdittor xử lý trọn bộ để không làm phá vỡ cấu trúc của phần mềm. Tuy nhiên cũng có thể vì điều này mà nhiều dòng máy dùng được, 1 số lại không thể cài đặt được, 1 số cài xong lại không dùng được, ...
Khắc phục điều này hôm nay mình xử lý bằng một cái Patch ( Giống như đã từng làm với cái phần mềm máy tính và vẽ đồ thị Slutions lần trước mình Việt hóa).

Anh em làm chính xác theo hướng dẫn sau đây là sẽ được:

1. Tải về và Cài đặt bản gốc tiếng ANH do nhà sản xuất cung cấp ở cuối bài viết này ( ai mà không làm được bước lnayf thì có thể nói tạm biệt với phần mềm này đi là vừa vì bản nguyên thủy mà máy của bạn cũng không tương thích thì :| )
2. Tiến hành đăng kí và nhập serial trong tệp chia sẻ ở cuối bài viết này, chờ check mạng cho tới khi bạn dùng được phần mềm với phiên bản EN.
3. Cài đặt File Patch Việt SPB TV_1.02(770) by LQT đính kèm ở cuối bài về và cài đặt như bình thường cho tới lúc thành công , khi đó bạn sẽ có tiếng Việt trong giao diện
4. Tận hưởng thành quả lao động

P/S:

1. Phải dùng Wifi nhé, 3G cũng tốt nhưng chất lượng sóng thì mình không đảm bảo là đạt yêu cầu đâu ( tất nhiên trừ những khu vực trung tâm thì xài thoải mái --> trả tiền thoải mái )
2. Phải tải lại bản gốc EN tại bài viết này chứ không được dùng bản VI ở bài #1 sau đó cài bổ sung Patch đâu nhé vì như vậy là "gạo mới mà xoong cũ" là không xong đâu.
3. Bạn nào dùng bản chia sẻ ở bài #1 mà thành công thì không thiết phải xử lý lại như bài này nha !

Chỉnh sửa cuối:
N96 của em ko dùng được rồi, chọn wifi xong báo download rồi lại error ngay :|

Cũng may dùng sim ciao ko thi tiền 3G chắc phải bán dt đi trả mất.:p,đã test thành công trên n95 8G:D

chờ khi nào nhà có y5 dùng e này cho vui chứ cài vào e dùng 3g vịt teo thấy xót ruột + xót pin lắm :( load chậm ơi là chậm.hic

Test thành công trên 6120c. Dùng sim viettel. Sóng 3,5g full. Vẫn lag kinh khủng. Không biết do gì đây?

Các bác có chương trình nào xem đc kênh cuả việt nam k?

Skyfire 1.5 bản mới bạn nhé ! Sau khi cài đặt , truy cập vào vtc.com.vn là có nhiều kênh xem ngay ! Có topic chia sẻ bên box ứng dụng đó !
Bạn cũng có thể tải trực tiếp từ trang chủ Skyfire.com

Test thành công trên 6120c. Dùng sim viettel. Sóng 3,5g full. Vẫn lag kinh khủng. Không biết do gì đây?

Thế mới bảo chất lượng 3G Việt Nam mình không đảm bảo được , tốt nhất là dùng Wifi , dùng 3G vừa trả tiền oan vừa bực mình !

Back