• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Street Fighter Alpha CAPCOM : Warriors Dreams v2.2

xuandung11a2

Well-Known Member
Street Fighter Alpha CAPCOM
Warriors Dreams v2.2

Hỗ trợ:WM5-WM6.X màn hình QVGA,WVGA...(Tested)

CAPCOM Street Fighter Alpha: WarriorsDreams v2.2 -Phiên bản dành cho PPC là 1 ấn phẩm đáng chú ý của nhà phát hành game nổi tiếng CAPCOM .Cũng như các series Street Fighter khác,bạn sẽ không khỏi ấn tượng với những nhân vật giàu cá tính và đạm chất huyền thoại trong game như RYU,CHUN LI hay KEN...Bên cạnh đó,việc bổ xung nhiều nhân vật khác :Birdie, Sodom, Adon, Rose, Akuma và Dan giúp game thủ có thêm sự lựa chọn như ý. Bạn sẽ bắt đầu từ việc chọn từ sáu chiến binh và thực hành các đòn thế combo của bạn trong chế độ free. Tiếp đó là bài kiểm tra kỹ năng trong chế độ arcade và trạnh đấu ngôi vương trên toàn thế giới. Còn nữa , hãy chú ý tìm hiểu các kỹ thuật của các nhân vật khác nhau và đòn thế siêu combo để hạ một đòn knock-Out nha.

Đáng tiếc là phiên bản hiện tại chưa hỗ trợ ngôn ngữ Tiếng Anh,nhưng đối với WM gamer có lẽ cũng không nhằm nhò gì,bởi ngoài khả năng "vọc vạch" cố hữu, phương thức điều khiển và âm thanh trong game thực sự đã che lấp khoảng trống đó. :)):)):))
Nào các bạn!Cơ hội trở thành thiên hạ đệ nhất cao thủ đang nằm trong tay bạn đó .:D:D:D

Password giải nén: ubd

Chỉnh sửa cuối:
sao em cài vào nó lại ra font tiếng gì ấy chứ ko phải tiếng Anh

Chưa có bản tiếng Anh nha bạn! Tải tạm ngôn ngữ Spanish ( Tây Ban Nha ) cho dễ nhìn dưới đây :
[DOWNLOAD]http://uploadbox.com/files/560450dc13/[/DOWNLOAD]
hoặc
[DOWNLOAD]http://turbobit.net/risyjpcphi55.html[/DOWNLOAD]

Cái này cũng giống POP - có vẻ phù hợp với loại không dùng thẻ nhớ ngoài (Sam sung chẳng hạn). Install là chui ngay vào Main memory mà không hỏi chi cả

Cái này cũng giống POP - có vẻ phù hợp với loại không dùng thẻ nhớ ngoài (Sam sung chẳng hạn). Install là chui ngay vào Main memory mà không hỏi chi cả
Muốn nhẹ máy thì sau khi cài xong bạn copy ra thẻ nhớ rồi vào Remove Programs mà remove game đi... Mình cài game toàn làm vậy, đã số các game vẫn chạy tốt mà không cần cài vô máy...:D

Muốn nhẹ máy thì sau khi cài xong bạn copy ra thẻ nhớ rồi vào Remove Programs mà remove game đi... Mình cài game toàn làm vậy, đã số các game vẫn chạy tốt mà không cần cài vô máy...:D

Bạn có thể chỉ rõ hơn cho mình cách Remove Programs không ? Mình đang dùng HTC Touch HD

Thanks

Bạn có thể chỉ rõ hơn cho mình cách Remove Programs không ? Mình đang dùng HTC Touch HD

Thanks
Đơn giản thôi mà. Bạn cài game bình thường, chọn Install vào máy hay thẻ cũng được, sau đó bạn copy thư mục game vừa cài đặt trong Programs ra một chỗ khác bất kỳ ngoài Programs, nên copy vào thẻ sau này còn dùng lại. Tiếp theo bạn vào Start/Settings/System/Remove Program remove game đó đi. Lúc này bạn muốn chơi game đó thì bạn vào thư mục game bạn vừa copy đó chạy file .exe (thường là tên_game.exe) thôi. nếu chạy thấy báo lỗi thì game bắt buộc phải cài trên máy thì mới chạy được nhưng trường hợp này là rất ít... Bạn làm theo cách này thì đầy game chơi khỏi phải cài lại làm gì cho nặng máy...:D

Cho hỏi cái này đấm nhau bằng cách nào thế ...... phím thì hơi nghèo, cảm ứng chắc vỡ màn hình mất :(

Đơn giản thôi mà. Bạn cài game bình thường, chọn Install vào máy hay thẻ cũng được, sau đó bạn copy thư mục game vừa cài đặt trong Programs ra một chỗ khác bất kỳ ngoài Programs, nên copy vào thẻ sau này còn dùng lại. Tiếp theo bạn vào Start/Settings/System/Remove Program remove game đó đi. Lúc này bạn muốn chơi game đó thì bạn vào thư mục game bạn vừa copy đó chạy file .exe (thường là tên_game.exe) thôi. nếu chạy thấy báo lỗi thì game bắt buộc phải cài trên máy thì mới chạy được nhưng trường hợp này là rất ít... Bạn làm theo cách này thì đầy game chơi khỏi phải cài lại làm gì cho nặng máy...:D

Cái game này khi cài nó không hỏi cài vào bộ nhớ nào mà tự chạy vào Main Memory luôn (nên tớ đoán là nó hợp với dòng PPC có bộ nhớ trong lớn như SS ).

Mình đang dùng bản WM 6.5 của Bác Quang (không có Start/Settings/System/Remove Program ) nên thử dùng kiểu Stat - Settings - Application - Remove programs : kết quả, chạy file *.exe trong folder game đã copy ra thẻ thì báo lỗi luôn

Cái game này khi cài nó không hỏi cài vào bộ nhớ nào mà tự chạy vào Main Memory luôn (nên tớ đoán là nó hợp với dòng PPC có bộ nhớ trong lớn như SS ).

Mình đang dùng bản WM 6.5 của Bác Quang (không có Start/Settings/System/Remove Program ) nên thử dùng kiểu Stat - Settings - Application - Remove programs : kết quả, chạy file *.exe trong folder game đã copy ra thẻ thì báo lỗi luôn
Okie ! Để mình cài thử rồi thông báo sau nhé...

Back